• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Hiệu ứng của bản này hơi có vấn đề, thỉnh thoảng bị mờ mờ 1 tẹo rồi mới chạy tiếp (tắt hiệu ứng đi là hết luôn). Trong trình xem ảnh mình bị lỗi là ko thể cài ảnh làm hình nền được, thử restart lại thì mất hết ảnh trong E:\Images. Chắc là tại thẻ nhớ cùi :(

ko phải đâu. Mình làm như vậy đó. Khi load ứng dụng nó sẽ mờ màn hình để báo hiệu là đang load thôi

chuẩn,bản 5233 4x4 icon nhỏ :(

Mình đang dùng bản này mà, nhìn screenshot mình xóa hết rồi.

duythanh ah bản cho 5230 4x4 ứng dụng Notifications (Thông báo) lỗi bạn ah? khi chon hs này thì ko hiện ra cái gì cả chỉ mỗi cái khung thui....???

Máy mình bị thế hỏng biết các bạn khác có bị vậy không nhỉ.......???

Bạn chờ nó load 1 tí xem.

manh056

chắc các bác đó cook hay làm gì trong rofs2 nó mới như thế chứ chẳng lẻ lỗi tự nhiên ra.

volam200588

chắc các bác đó cook hay làm gì trong rofs2 nó mới như thế chứ chẳng lẻ lỗi tự nhiên ra.

để flash lại thử xem có còn bị ko???? mình dùng 4x4 big icon. có bạn nào bị giống mình ko....?

manh056

ngưỡng mộ mấy bác quá dc flash tui giờ ko ra dc quán nét nên ngậm ngùi nhìn.huhu.mai mới flash dc.xui qua.tuần này đen đủ thứ.

thonga4

hình như bản này quét nhạc cả thẻ nhớ ko quét ở thư mục Music thì phải :-? . thấy quét nhạc lâu hơn

NguyenDuyThanh

=.=" sao duy thanh hok làm lun cái bảng thông báo trên HS như bản cũ luôn , mình thấy cái đó hay phết :D
Có mà, bạn thêm widget sẽ có cái Thông báo.

mình cũng không hiểu nổi cái này ,,,mình cũng đã xóa ,,,nhưng khi flash vào chủ đề lại có...virut chăng :-?
Lúc flash xong bác có sao lưu lại Cài đặt trong Quản lý tập tin. Nếu có thì đừng sao khôi phục lại cài đặt cũ là đc. Vì nó sẽ tìm lại uid của theme cũ nên bị vậy đó. Chứ mình dùng đâu có sao (xem screenshot).

volam200588

mình cũng không hiểu nổi cái này ,,,mình cũng đã xóa ,,,nhưng khi flash vào chủ đề lại có...virut chăng :-?

flash lại rùi nhưng vẫn bị.... ko bít sao nữa. từ lúc focus tới giờ chưa bị lần nào cả!:-??
chắc phải 4mat thẻ nhớ qué..........hixxxxxxxxxxx
:-/

Lúc flash xong bác có sao lưu lại Cài đặt trong Quản lý tập tin. Nếu có thì đừng sao khôi phục lại cài đặt cũ là đc. Vì nó sẽ tìm lại uid của theme cũ nên bị vậy đó. Chứ mình dùng đâu có sao (xem screenshot).

mình ko có sao lưu j cả Thanh à. flash lại lần nữa xem sao! lần này 4mat thẻ lun cho chắc...
mọi thứ còn lại đều rất good!!!
thank DT nhìu!!!!

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

mình ko có sao lưu j cả Thanh à. flash lại lần nữa xem sao! lần này 4mat thẻ lun cho chắc...
mọi thứ còn lại đều rất good!!!
thank DT nhìu!!!!
Ừh. Mình cũng ko rõ tại sao nữa. Trong rofs2 mình cũng xóa hết rồi (bạn có thể bung ra search đảm bảo ko có).
Mình thì bình thường ko hiện lên cái gì khác ngoài 4 theme cả. Mà bạn dùng bản nào vậy?

volam200588

Ừh. Mình cũng ko rõ tại sao nữa. Trong rofs2 mình cũng xóa hết rồi (bạn có thể bung ra search đảm bảo ko có).
Mình thì bình thường ko hiện lên cái gì khác ngoài 4 theme cả. Mà bạn dùng bản nào vậy?

mình dùng bản 4x4 big icon. khi click vào nó báo chủ đề bị lỗi..................

manh056

mà DT định chừng nào ra bản có tap to unlock vậy?mà tap to unlock có fix lỗi không hiển thị thông báo cuộc gọi với tin nhắn ko bạn?

mình dùng bản 4x4 big icon. khi click vào nó báo chủ đề bị lỗi..................

trong cfw bac có sửa gì ko hay là chỉ dowl về rồi flash?

NguyenDuyThanh

mà DT định chừng nào ra bản có tap to unlock vậy?mà tap to unlock có fix lỗi không hiển thị thông báo cuộc gọi với tin nhắn ko bạn?

trong cfw bac có sửa gì ko hay là chỉ dowl về rồi flash?
Hình như file tap to unlock đó chưa fix vấn đề hiển thị tin nhắn, cuộc gọi nên mình cũng chưa dám mod vào và up lên. Chờ tí xem sao.

M4_Vu0ng_001

duythanh ah bản cho 5230 4x4 ứng dụng Notifications (Thông báo) lỗi bạn ah? khi chon hs này thì ko hiện ra cái gì cả chỉ mỗi cái khung thui....???

Máy mình bị thế hỏng biết các bạn khác có bị vậy không nhỉ.......???

mình không bị

kitavn

Trong tối nay xong bản unlock kiểu mới không DT ? Còn vẻ 7 chưa up , mong flash quá !

Status
Không mở trả lời sau này.