• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

Nhoxly00

mình flash liên tục ,toàn tích vào đó mà chưa thấy đơ bao h.tích vào như thế thì hđh hoàn toàn mới k dính dáng gì đến cái cũ ,rất hay đấy chứ!

mình củng tích... đỡ mắc công dùng lệnh *#7370# :D

huutran77

h còn mua sym làm gì nữa, nó ngừng phát triển rồi, để dành ít nữa mua con sony ericsson mini chạy ad 2.3 quay film hd đi

Nếu có đủ tiền thì k nói rồi.hồi sáng này có ng bạn mới bán cái ip16g còn mới toanh,8tr9,nhìn mà tiếc phát khóc lun.mới đi làm nên k dám mua vì sợ tháng sau nhịn đói.mua e c6 cũng đi gần thang lương rồi còn gì.mê nhất vẫn là ip.

Nhoxly00

Nếu có đủ tiền thì k nói rồi.hồi sáng này có ng bạn mới bán cái ip16g còn mới toanh,8tr9,nhìn mà tiếc phát khóc lun.mới đi làm nên k dám mua vì sợ tháng sau nhịn đói.mua e c6 cũng đi gần thang lương rồi còn gì.mê nhất vẫn là ip.

sao bác không dùng ăn roi cho sướng, dùng iOS chán lắm, ngoài cái khoản chơi game...

bente402

Mua c6 01 sym3 ấy..mua c6 00 về có nứơc vứt..6tr vớj cáj hdh sym1..ko đáng

Nhoxly00

Android mở thì hay nhưg nếu con p500 mà so với x6 8g thì con p500 thua chắc

X6 thì nghe nhac hay, chụp hình đẹp, màn hình đẹp... kiểu dáng đẹp... nhưng hệ điều hành thì quá tồi! con P500 chơi game rất sướng! nghe nhạc thì mua tai sony mà nghe :D phê lòi, phần mềm thì chất lượng hơn sym. hihi em có tiền thì em mua liền con p500, thích hợp quá!

huutran77

sao bác không dùng ăn roi cho sướng, dùng iOS chán lắm, ngoài cái khoản chơi game...

Nhưng mà rất đẳng cấp.hihi,nhưng mình thấy cũng dc lắm mà.
Ps:mình là con gái nhé bạn đừng nhìn nick mà hãy xem avatar nhé.

Nhoxly00

Nhưng mà rất đẳng cấp.hihi,nhưng mình thấy cũng dc lắm mà.
Ps:mình là con gái nhé bạn đừng nhìn nick mà hãy xem avatar nhé.

axax, em không biết :D con gái thì Iphone củng hợp. nhưng hợp là hợp với người không thích vọc điện thoại. nếu là người thích vọc đt thì iOS không hợp rồi. hihi

nhoxjnhzai

X6 thì nghe nhac hay, chụp hình đẹp, màn hình đẹp... kiểu dáng đẹp... nhưng hệ điều hành thì quá tồi! con P500 chơi game rất sướng! nghe nhạc thì mua tai sony mà nghe :D phê lòi, phần mềm thì chất lượng hơn sym. hihi em có tiền thì em mua liền con p500, thích hợp quá!
tồi mà ku sắp vọc nát nó ra rồi đếy :p,k phải hãng nào cũng đc hỗ trợ developer nhiều soft để cook như nokia đâu =)) p500 room cook k nhiều bằg x6 là cái chắk :D

huutran77

axax, em không biết :D con gái thì Iphone củng hợp. nhưng hợp là hợp với người không thích vọc điện thoại. nếu là người thích vọc đt thì iOS không hợp rồi. hihi

Đi làm xài ip cho oai.hihi,nói vậy thôi chứ chưa đủ tiền mua.chắc chờ 2 thang nữa vậy,giờ xaì đỡ 5300,nghe nhạc rất good.tiếc là có nhiều fw mới quá mà k dc vọc.bữa đó ở quán cf dow cfw cuả nhocli về rồi flash,kết quả là ngoài 15ng tiền nc còn phải cộng thêm a yêu của mình.tất cả là tại nhocli hết.

Nhoxly00

tồi mà ku sắp vọc nát nó ra rồi đếy :p,k phải hãng nào cũng đc hỗ trợ developer nhiều soft để cook như nokia đâu =)) p500 room cook k nhiều bằg x6 là cái chắk :D

hihi. x6 em hô một phát 10 rom :D. hihi. đùa thế thôi chứ android tốt thật màk :D

Đi làm xài ip cho oai.hihi,nói vậy thôi chứ chưa đủ tiền mua.chắc chờ 2 thang nữa vậy,giờ xaì đỡ 5300,nghe nhạc rất good.tiếc là có nhiều fw mới quá mà k dc vọc.bữa đó ở quán cf dow cfw cuả nhocli về rồi flash,kết quả là ngoài 15ng tiền nc còn phải cộng thêm a yêu của mình.tất cả là tại nhocli hết.

ax. là sao? sao lại tại e thế này :(( em chỉ Cook fw thôi màk :(

huutran77

hihi. x6 em hô một phát 10 rom :D. hihi. đùa thế thôi chứ android tốt thật màk :D

ax. là sao? sao lại tại e thế này :(( em chỉ Cook fw thôi màk :(

Tại vì bữa đó gấp về nên bỏ quên dt.tại mấy vụ cfw naỳ mơí vậy.

Status
Không mở trả lời sau này.