• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Belle LUMIA HD [ N97 Mini With Icon N9 By Hoangphonghd ]

hoangphonghd

Tặng các bạn cái hình nền Lumia này

nxhoang90

good cfw , nhưng hình như k có conversation bạn à @@ , bạn check lại thử xem , 1 cái nữa là ấn restart máy thì nó khóa màn hình lại :)) , chả restart , mod restart lỗi rồi :O

mrmy

ử mod retart bị lỗi phần diều khiển cho nhạc khi khoá máy cũng lỗi luôn rồi với lại sao mất luôn cái âm lịch vậy

hoangphonghd

phong hok có themes dạng six ah..hĩ lười bung r2 ra wa

MẤT ĐIỆN CẢ NGÀY KO LÀM J ĐC. CÓ ĐIỆN TUI UP CHO
good cfw , nhưng hình như k có conversation bạn à @@ , bạn check lại thử xem , 1 cái nữa là ấn restart máy thì nó khóa màn hình lại :)) , chả restart , mod restart lỗi rồi :O

CÓ CONVERSATION NHÉ, ĐÃ THỬ TRÊN MÁY MÌNH RESTART VÔ TƯ KO LỖI
ử mod retart bị lỗi phần diều khiển cho nhạc khi khoá máy cũng lỗi luôn rồi với lại sao mất luôn cái âm lịch vậy

ÂM LỊCH MÌNH KO CHO VÀO BẠN À

CHÚ Ý: KHI FLASH NHỚ TÍCH THÊM VÀO FACTORY SET NHÉ

nxhoang90

bạn thử test lại xem sao , mình bị Conversation và Restart , à mà cái này mình quăng Tap to unlock vào R2 dc không nhỉ , tại k thích xài Slide lắm :(

hoangphonghd

bạn thử test lại xem sao , mình bị Conversation và Restart , à mà cái này mình quăng Tap to unlock vào R2 dc không nhỉ , tại k thích xài Slide lắm :(

có ai khắc phục lỗi chưa

Máy mình hiện giờ đã đến nhà mới rùi lên ko test fix lỗi đc. Nếu lỗi trên thì các bạn bung R2 ra rùi quăng Conversation & Restart vào là ok mà.

nxhoang90

đúng là k có , phải bung R2 ra quăng vào , khi quăng vào rồi thì ok :"> , bác hoangphong cho mình hỏi sao mình quăng cái tap unlock vào thì k thấy cái báo tin nhắn hay gọi nhỡ ngoài lock screen nữa nhỉ , hay tại font to quá , cơ mà thay font thì sợ bị lỗi ký tự :-< , nhất là cái font đồng hồ ngoài lock screen nó bị mất xíu do font to quá :(

nxhoang90

sửa xong dc mớ lỗi , CFW chạy ngon :D , bạn baongoc PM yahoo mình nhé :) , sửa lại cái phím chọn phải menu lun :D

hoangphonghd

sửa xong dc mớ lỗi , CFW chạy ngon :D , bạn baongoc PM yahoo mình nhé :) , sửa lại cái phím chọn phải menu lun :D

Ko thích cái phím phải là Menu vì đã có phím cứng rùi.
Đang tìm cách thay nó bằng Danh bạ cho lành :D

Bạn Up cho mình link MF để mình cho lên #1. lên đây để sửa lỗi luôn cho các mem sau này. Thank

muatuyet108

Thấy bản cfw cho n97 mini mừng hết biết,vừa định down về thì thấy nhiều bác nói còn lỗi hjxhjx.....chúc mấy bác sẽ có tinh thần sảng khoái để fix lại bản này .....