• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Belle LUMIA HD [ N97 Mini With Icon N9 By Hoangphonghd ]

mrmy

bạn hoàng thêm cái menu 4x vào nữa đi bạn
à cho mình hỏi là flash FW sao để được hiêu quả tốt nhất , mình nghe nói là phải xoá file gì đó trong thẻ nhớ và bộ nhớ trong phải không

Chỉnh sửa cuối:

nxhoang90

như mình nói ở trên , mình k add menu 4x4 vào vì mình thấy nó hơi "lag" hơn so với menu 3x4 với lại icon sát sát nhau nhìn chật chội lắm , bạn nào thích 4x4 thì để mình làm 1 cái R2 4x , nhưng do dạo này lu bu lắm nên chưa biết sao :(
-====
xóa private , system , sys , resource trong ổ E nhé :D
.....
1 số thay đổi trong bản típ theo
1. Fix lỗi Symbol Belle trong Web Browser
2. New Notification
3. Icon Glass mới kết hợp bộ Icon N9 MiX Style cực đẹp :D
4. New Splash Screen và Shutdown screen
5. Add Symbol belle trong mục nhắn tin , vào nhắn tin sẽ thấy >:)
6. New Effects
7. Cải thiện pin và Hiệu năng , Ram luôn ở mức 5x mb , khởi động 6x mb (đã bật hiệu ứng)

mrmy

khi nào có link vậy bạn , khi flash có tick vào factory set không bạn , ủa sao mình không thấy private , system , sys , resource trên ổ E bạn

baongoc557

bạn làm ơn bỏ cài autohangu dùm đi vì cái đó k sài đc trên S60v5 đề vô cũng k làm gì đc

hqchung

mà cái auto hang up đó chưa crack. bác Hoàng ơi, fix mấy lỗi như camera ko có flash, ko hiện quản lí tiến trình (task manager) ở tùy chọn,ko thấy Adobe reader.. mong bác fix sớm! thanks bác nhìu nhìu!!

leloi1minh

Các bác ơi, bản cfw này xóa quickoffice rồi ạ? em không tìm thấy, mà cài lại thì có lỗi là "file đã có rồi không cài được" . Bác nào biết thì pm em với..... cả adobe reader cũng bị như vậy.......loanh quanh các forum nhưng chưa ai có

Chỉnh sửa cuối:

minhthaohcm123

khi gọi điện thì màng hình đen thui luôn phải trược bàn phím lên nó mới sáng mang hình lên được có ai bị như minh không?

Chỉnh sửa cuối:

lamgaka

sao cam lại k có bật tắt đèn flash thế này...chỉnh lại hộ em đc k?...lúc chụp nó k nháy đèn flash..llỗi gì đây,