• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW by Anther | C6 v11.0.029 | for 5800 XpessMusic

vutaikt

đó là do cảm nhận của mình thôi..
anther cũng thấy pin dùng lâu hơn mà...

thanhtamlx

bản này có tí lỗi ở âm bàn phím nghe rất nhỏ mặc dù chỉnh ở mức 3 :-?

linkls

Sao em flash xog nhìn hs chỉ có phím options và phím giữa. Ko có phím contact???
Thank nhiều

hình như là vào option chon right menu key, rùi chọn gì thì chọn. nhưng hình như chỉ flash lần đầu từ cfw 58 -> c6 mới thế hay sao ấy

Jackdao

Tùy vào khả năng sử dụng của từng người thui !Nếu chỉ nghe gọi và nhắn tin thôi thì bạn tâm làm gì dùng chán khoảng 2>3,5 ngày gì đó(nhưng nếu nghe gọi nhắn tin liên tục thì nhanh hết thui)
@vutakt>làm gì fwc6 này pin lâu hết hơn so với Cfw 9hs đc.

Bạn dùng kiểu j mà lâu thế, mình dùng FW của C6 mà hơn 1 ngày đã fai sạc rồi, nếu ko muốn đang gọi mà tắt ngúm. Được cái cảm ứng mượt và nhạy hơn nhiều, hehe

tai_ntt

bản cook của bạn test thử mấy ngày kết quả ko khả quan cho lắm, máy nặng chạy chậm, phần cảm ứng hay bị lổi, vuốt ko mượt lắm, đôi khi bị treo đơ đơ ở music hay images. phần mềm đọc tn bị lổi. mới jaf bản CWF C6 V11 của tungbach11 thấy ok hơn, nhẹ mượt hơn..

TungBach

Bạn dùng kiểu j mà lâu thế, mình dùng FW của C6 mà hơn 1 ngày đã fai sạc rồi, nếu ko muốn đang gọi mà tắt ngúm. Được cái cảm ứng mượt và nhạy hơn nhiều, hehe

Nếu thực sự chỉ nhắn tin và nghe gọi , thì cũng đc khoảng hơn 2 ngày với mức sử dụng bình thường , còn do các bạn hay vọc quá nên thời gian nó giảm xuống là đúng thui , bản của mình vọc nhiều cũng đc hơn 1 ngày :D

cattien1423

Anther oi ? Huong dan minh cach jaf voi.minh moi lam lan dau do.minh can co ji va lam nhu the nao vay.cam on nhieu nhe.xin hau ta.

vy_phuong8487

đang dùng bản V2, thấy rất ok, phần đọc từ điển và tin nhắn cũng k dùng tới nên cũng ngại JAF V3 quá, nếu như không có hiệu ứng lá rơi thì JAF liền.

paulwoong

có cái java k chủ toppic.! cái bàn phím full ngang không tự quay được hả b?

Anther1991

có cái java k chủ toppic.! cái bàn phím full ngang không tự quay được hả b?

Không có tích hợp java 2.xxxx bạn ơi, nghe nói sẽ bị lỗi. Firmware C6 ko thấy tự chuyển full qwerty khi xoay ngang, phải chỉnh bằng tay

@all: Link down bình thường rồi đấy các bạn