• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW by Anther | C6 v11.0.029 | for 5800 XpessMusic

nobjtadjxega

Không có tích hợp java 2.xxxx bạn ơi, nghe nói sẽ bị lỗi. Firmware C6 ko thấy tự chuyển full qwerty khi xoay ngang, phải chỉnh bằng tay

@all: Link down bình thường rồi đấy các bạn

bạn cho tui app để cook vào tắt đèn bàn phím với

sieutocdo1994

cái hiệu ứng lúc xoay nhìn ghiền wa', a share e cái effects trong clip nha . với âm nhắn tính của N8 trong CFW của a nưa nha. thanks a

joeD

enther ơi sao ko thêm cho đủ 6 shortcut lun cái đồng hồ cũng có thẻ xóa mà xóa nó đi khi dùng CT wighetzer thì thêm cái đồng hồ HTC big vào nhìn la 2 hết ý

votinhhan

mình chưaa từng cài c6.ai hưỡng dẫn mình 1 chút với.thanks
có phải chỉ cần down file v3 trên kia rồi coppy vào file cần flash trong ổ c của máy tính,và cứ thế mà flash phải kô ạ.giúp tối tí.thanks nhiều

sieutocdo1994

vào cài đặt chọn chủ đề, bình thường, nhấp vào theme, bấm tuỳ chọn, hiệu ứng , bật...thưởng thức.
Chúc vui!ᓓ

thanks bạn. nhưng bản CFW của mình bật hiệu ứng mặc định sau khi flash rùi nha bạn. cái này tại ko hỗ trợ X6 nha. thân

jimmy_mei

Cái menu không được mượt nhỉ hay chỉ có mình tớ bị vậy ??? KS ở các nơi khác đều tốt riêng ở menu thì ỳ ạch :((

tiephien1

sao mình làm theo hướng dẫn thì bị lỗi nhỉ?
JAF báo là "Error reading phone init data..."

thiensutinhyeu

Anther cho minh hoi sau khi jaf V3 cua ban xong moi thu binh thuong, nhung vao trinh phat nhac cap nhat thu vien hoai ma no cu bao ko co bai hat nao nen minh ko nghe nhac duoc du the nho minh co 100 bai hat. Minh da format lai may van ko duoc. Ban jup minh di!