• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5 03 ver 23.0.015 RM-697 Tăng C , Navigartion bar Belle !

fanchelsea

Mình vẫn vào bình thường nhé,các bạn làm đầy đủ như mình hướng dẫn rùi có lỗi gì hãy hỏi nhé
Được rồi bạn à bản CFW này rất tốt. Chạy mượt lắm. Nhưng sao bạn không tích hợp QT và python vào luôn.Hihi \-/

fanchelsea

Bạn cho mình hỏi sau khi format thẻ nhớ giờ mình cop nhạc lại nhưng vào trình phát nhạc thì không có là sao. Mình đã làm mới thư viện nhạc rồi

july2307

đã test...^^ máy chạy ngon...chưa thấy lỗi...nhưng bạn có file j để khj nhấn fím khóa thì ko tự động mở màn hìh ko bạ. (hiện lên chữ mở khoá á).thanks bạn nhìu

kui8x

Bạn cho mình hỏi sau khi format thẻ nhớ giờ mình cop nhạc lại nhưng vào trình phát nhạc thì không có là sao. Mình đã làm mới thư viện nhạc rồi

Đổi thư mục chứa nhạc thành Music hoặc Sound nhé

kui8x

đã test...^^ máy chạy ngon...chưa thấy lỗi...nhưng bạn có file j để khj nhấn fím khóa thì ko tự động mở màn hìh ko bạ. (hiện lên chữ mở khoá á).thanks bạn nhìu

Vẫn tích hợp taptounlock mà bạn

kui8x

Được rồi bạn à bản CFW này rất tốt. Chạy mượt lắm. Nhưng sao bạn không tích hợp QT và python vào luôn.Hihi \-/

Có python rùi mà bạn #1 có viết mà,còn Qt bung file ra dung lượng lớn qúa room không đủ để ném vào bạn cài ngoài nhe

fanchelsea

Có python rùi mà bạn #1 có viết mà,còn Qt bung file ra dung lượng lớn qúa room không đủ để ném vào bạn cài ngoài nhe
Mình nhầm Thanks nhiều bản này chạy mượt lắm. Mà liệu có chơi được game đua xe lắc tay không nhỉ?

kui8x

thanks bạn vì bản CFW nha :))

Tất cả cũng vì e c5 thân yêu thôi mà,các bạn test có lỗi gì mình fix ,bữa nào co thời gian mình sẽ làm một bản hoàn thiện hơn để e nó bằng anh bằng chị

fanchelsea

Tất cả cũng vì e c5 thân yêu thôi mà,các bạn test có lỗi gì mình fix ,bữa nào co thời gian mình sẽ làm một bản hoàn thiện hơn để e nó bằng anh bằng chị
Đúng rồi đấy em C5 này ít người dùng lắm mà ai cũng kêu nó cùi. Chán

0903511386

-Flash xong tốt nhất lên handset 4
ngón để máy chạy ổn định ( phím gọi
(green) + Phím tăng âm lương(volume
+) + Phím Khóa hông (devicef)+ Ấn nút đỏ thấy máy rung thì bỏ nút đỏ ra
vẫn giữ 3 phím kia cho tới khi nào lên
màn hình động khởi động là ok)

cái này làm thì có tác dụng gì bác. e thấy cái này lạ wá bữa giờ flash e chưa làm thế này bao giờ

kui8x

mình cài game Asphalt4HD chơi hay lắm. một lần nữa thanks bạn. Mà tiện đây bạn cho mình xin luôn game talking cat được không.

Game thì bạn chịu khó qua topic game tìm nhé,mình chỉ chơi game online là chính.

fanchelsea

cái này làm thì có tác dụng gì bác. e thấy cái này lạ wá bữa giờ flash e chưa làm thế này bao giờ
Đây là 4mat 4 ngón mà. Cái này ít được sử dụng vì hại máy
p/s: theo mình là vậy có gì mọi người chém nhẹ tay!