• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5 03 ver 23.0.015 RM-697 Tăng C , Navigartion bar Belle !

kui8x

cái này làm thì có tác dụng gì bác. e thấy cái này lạ wá bữa giờ flash e chưa làm thế này bao giờ

Mỗi loại máy có một kiểu 4mat riêng, bạn ít vọc máy lên không biết tới nó, vọc máy nhìêu khi xung đột không khởi động được không có nó chỉ có nước flash lại fw nhé. Bốn phím này dùng riêng cho c5 03 với c5 06 nhé,máy khác thì lại kiểu khác,bạn dùng máy khác ấn sẽ không thấy gì cả

kui8x

Đây là 4mat 4 ngón mà. Cái này ít được sử dụng vì hại máy
p/s: theo mình là vậy có gì mọi người chém nhẹ tay!

Nó là hình thức khôi phục cài đặt gốc thôi mà không có gì là hại máy,như mình nói ở trên ít vọc máy thì không biết. Dạo đầu mới vọc e n97 mini of mình đã 4mat không nhớ bao nhiu lần nữa nhưng giờ vẫn chạy trơn chu và mượt mà đó thôi

kui8x

giờ mình muốn chọn nhạc làm nhạc chuông tin nhắn không có trong music thì làm thế nào bạn!

Bạn mới xài c5 03 àk? Hỏi lạ ghê. Có hai cách cho bạn lựa chọn :
- đầu tiên bạn vào chỉnh sửa profile,phần nhạc chuông nó đọc tất cả file nhạc trên máy bạn cả C lẫn E và cả z\data\sound bạn tìm file nhạc ấn vào nó là ok
-Cách hai bạn vào thư mục chứa file nhạc đó,cho chạy file nhạc rùi vào tùy chọn có dòng “dùng chuông ” đó

0903511386

Nó là hình thức khôi phục cài đặt gốc thôi mà không có gì là hại máy,như mình nói ở trên ít vọc máy thì không biết. Dạo đầu mới vọc e n97 mini of mình đã 4mat không nhớ bao nhiu lần nữa nhưng giờ vẫn chạy trơn chu và mượt mà đó thôi
Cái này cũng giống lệnh *#7370# nhỉ, bữa giờ mình toàn 4mat kiểu thế nên ko bit. Giờ máy tính thằng anh đang chơi game nên ko flash đc để mai flash thử coi sao

fanchelsea

bản CFW này khi chuyểng sang bàn phím qwuerty thì không có phím “tích” à bạn!

kui8x

bản CFW này khi chuyểng sang bàn phím qwuerty thì không có phím “tích” à bạn!

Là phím gì bạn ? Từ tối tới giờ mình toàn dùng full qwvety thôi này. Có thấy thiếu gì đâu?

fanchelsea

Bạn mới xài c5 03 àk? Hỏi lạ ghê. Có hai cách cho bạn lựa chọn :
- đầu tiên bạn vào chỉnh sửa profile,phần nhạc chuông nó đọc tất cả file nhạc trên máy bạn cả C lẫn E và cả z\data\sound bạn tìm file nhạc ấn vào nó là ok
-Cách hai bạn vào thư mục chứa file nhạc đó,cho chạy file nhạc rùi vào tùy chọn có dòng “dùng chuông ” đó
Trong phần cài đặt nó chỉ load mỗi nhạc trong e\music thôi còn cách kia thì không cài được nhạc tin nhắn!

kui8x

Trong phần cài đặt nó chỉ load mỗi nhạc trong e\music thôi còn cách kia thì không cài được nhạc tin nhắn!

Bạn tìm kĩ nhé,mình vừa move một file nhạc sang ổ C rùi vào chỉnh sửa profile trong phần nhạc chuông hay tin nhắn vẫn thấy file nhạc đó nhé

NewEra9x

Bạn ơi Flash CFW mới này xong rồi bạn kêu Format lại cho nó mượt , Format xong có 1 số Icoin click vào chỉ nháy 1 cái(thật khó chịu ). Bạn có cách nào xóa bỏ nó trực tiếp k? Nếu k thì cho mình xin 1 ứng dụng ẩn Icoin. Thanks!

0903511386

dù chưa test thử nhưng thấy bản này khá ổn chỉ thiếu công nghệ miniCMD và navibar belle hoạt động trên TV như chủ thớt đã từng hứa (hy vọng những thứ này sẽ sớm có trong bản cập nhập tới của chủ thớt), còn cái vụ 7 trang kí tự đặc biệt thì e tự xử cũg đc và mog sẽ ko gặp lỗi khi vào web như bản trước

kui8x

Bạn ơi Flash CFW mới này xong rồi bạn kêu Format lại cho nó mượt , Format xong có 1 số Icoin click vào chỉ nháy 1 cái(thật khó chịu ). Bạn có cách nào xóa bỏ nó trực tiếp k? Nếu k thì cho mình xin 1 ứng dụng ẩn Icoin. Thanks!

mình không biết bạn làm thế nào, nếu làm đúng như hướng dẫn of mình trên #1 là ok hết nhé, thấy bạn nói tkế mình vừa chọt lại hết một lượt không thấy tình trạng như of bạn nké,mấy bạn test rùi có ai bị tình trạng như vậy không nhỉ

0903511386

mình không biết bạn làm thế nào, nếu làm đúng như hướng dẫn of mình trên #1 là ok hết nhé, thấy bạn nói tkế mình vừa chọt lại hết một lượt không thấy tình trạng như of bạn nké,mấy bạn test rùi có ai bị tình trạng như vậy không nhỉ
Chắc là bạn ấy ấn vào icon cuả pm networkswitch

kui8x

dù chưa test thử nhưng thấy bản này khá ổn chỉ thiếu công nghệ miniCMD và navibar belle hoạt động trên TV như chủ thớt đã từng hứa (hy vọng những thứ này sẽ sớm có trong bản cập nhập tới của chủ thớt), còn cái vụ 7 trang kí tự đặc biệt thì e tự xử cũg đc và mog sẽ ko gặp lỗi khi vào web như bản trước

cái vụ 7 trang kí tự rực lửa có lẽ không dùng trên e c5 03 này được đâu,cả cái vụ thay phí danh bạ và menu cũng thế,ném vào hoặc edit trực tiếp file.r01 hay r96 trong fw cũng thế thôi,trước tiên là lỗi không vào đc danh bạ hoặc không vào cài đặt danh bạ được và lỗi ở một số mục khác nữa lên mình không cho vào thôi,nếu bạn fix được lỗi thì chia sẻ mình biết nhé

kui8x

rất ok bác ạ! :) nhưng e nghĩ sẽ có ver 2 cho bản này ;) đúng ko bác? :)

hihi,đây là bản beta đầu tay của mình trong cái vụ tăng dung lượng ổ C ,các bạn test đi để fát hiện lỗi rùi mình sẽ có bản hoàn thiện,vấn đề chính là mình cũng không có nhiều thời gian để mà làm lên có khi các bạn phải đợi thôi. Nhưng cũng chưa biết trước đc,hjhj