• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

bunrieucua

dùng bản này của bác được hơn tuần nay rồi, phải nói là good! à, bác cho e hỏi có cách nào để luôn hiện hình đại diện của ca sỹ ở các bài hát trong trình phát nhạc kô? mỗi lần format là mất luôn, ngồi thêm vào thì lâu quá! hic là mất luôn, ngồi thêm lại vào thì lâu quá! hicn, ngồi thêm lại vào thì lâu quá! hic
Cái này anh không quan tâm lắm nên không nghiên cứu:p

Dragon459

Manager
dùng bản này của bác được hơn tuần nay rồi, phải nói là good! à, bác cho e hỏi có cách nào để luôn hiện hình đại diện của ca sỹ ở các bài hát trong trình phát nhạc kô? mỗi lần format là mất luôn, ngồi thêm vào thì lâu quá! hic là mất luôn, ngồi thêm lại vào thì lâu quá! hicn, ngồi thêm lại vào thì lâu quá! hic
vậy thì thêm hình ảnh trực tiếp vào các bài hát trên pc ấy.copy lại sẽ k bao giờ mất.dow bài nào thì chịu khó dow thêm cái hình album rồi add vào.send qua bluetooth or cáp và hưởng thụ thôi
mỗi lần dow bài nào về là add luôn hình và lời.hình thì add 100% còn lời thì tùy từng bài. phụ thuộc vào 2 yếu tố. có lời và định dạng của lời

bunrieucua

vậy thì thêm hình ảnh trực tiếp vào các bài hát trên pc ấy.copy lại sẽ k bao giờ mất.dow bài nào thì chịu khó dow thêm cái hình album rồi add vào.send qua bluetooth or cáp và hưởng thụ thôi
mỗi lần dow bài nào về là add luôn hình và lời.hình thì add 100% còn lời thì tùy từng bài. phụ thuộc vào 2 yếu tố. có lời và định dạng của lời
Pro thế em zai iu quý\-/
Cais khoản này anh mù tịt lun:p

bunrieucua

em hơn anh là nhà có phúc mà! hehe!
mà làm bằng cách nào vậy bác??? chi tiết hơn tí xíu nữa được không ạ??! em cũng dốt về khoản này lắm hi
Hỏi dragon chứ hỏi anh thì anh bít gì đâu:(
Đã nói là mù tịt mà :|
:D

huutran77

Không dùng 5800 nhưng qua đây lụm được mấy cái kho báu của anh bunrieucua.hihi thank

Chỉnh sửa cuối:

daigiangheo_h

các bác cho em hỏi,con 5800 của em cắm vào PC vẫn nhận PC suite nhưng mà PC không nhận Drive usb modem của nó,em đang muốn dùng 5800 làm modem nhưng lại bị lỗi nè,có bác nào chỉ em cách khắc phục với.

mai_tien_dat_251

cái vụ nhạc đó em xử đẹp rồi! he! tình hình mới bây giờ là em không bật được bluetooth! cái này là do lỗi ở đâu vậy ạ??!

rastar

Banned
làm ơn cho em xin mod fix thời gian chyển thành số khi mình đè phím chữ không
VD bình thường mình đè phím chữ đến 2s mới thành số, mod xong chỉ mất khoảng 1s

Ah và xin cái mini qwerty nữa nhé

mai_tien_dat_251

bác Bun ơi! bản này có dùng cho điện thoại xách tay được không ạ? cũng RM-356 nhưng máy không có tiếng Việt!

khoa1989

chắc là dùng được đó bạn.xách tay hay không thì đều dùng hdh đó mà như nhau thui

Khoaaaa

Active Member
Ôi anh bún chia tay v5 rồi,lại một mất mát lớn của box cfw v5 rồi,ráng kiếm xiền wa win7 thôi,hichic
chúc anh chị bún lun trẻ khỏe,sớm có em bé nha
hì,lâu rùi ko sì pam,nay tiển anh bún nìa

Khoaaaa

Active Member
Em chọn wp7,vì tầm 7tr trở xuống,cấu hình các máy toàn bằng android 9tr trở lên,hiệu suất lại cao,giải trí mạnh,mh rộng,ram wá tốt,os lạ ,độc đáo,tiềm năng,và đả có mango