• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

Dragon459

Manager
Nên chọn WP7 .Hiện tại thì AND được hỗ trợ nhiều hơn.nhưng về lâu về dài thì WP7 sẽ được hỗ trợ phổ thông hơn

bunrieucua

Nên chọn WP7 .Hiện tại thì AND được hỗ trợ nhiều hơn.nhưng về lâu về dài thì WP7 sẽ được hỗ trợ phổ thông hơn
Cá nhân anh thì không thích Android lắm.
Mua con galaxy ACE rồi lại mang trả -> bị trừ mất 1TR:(

_Escape

bunrieucua cho mình hỏi, nhưng mod mà bạn chia sẻ có thể dùng cho hết s60v5 k

bunrieucua

bunrieucua cho mình hỏi, nhưng mod mà bạn chia sẻ có thể dùng cho hết s60v5 k
Dùng cho s60v5 nhưng chỉ hiệu quả 100% cho CFW C6 -> s60v5 thui bạn nhé!
CFW gốc không dùng được hết đâu.Chỉ 1 vài mod thui:D

J4yJ4ckj3

mình dùng bản mod này khá lâu rồi nhưng đến bây giờ vẫn ko hiểu tại sao bunrieucua ko chỉnh verry thành very

bunrieucua

mình dùng bản mod này khá lâu rồi nhưng đến bây giờ vẫn ko hiểu tại sao bunrieucua ko chỉnh verry thành very
Chà chém mình ác quá.
Sai sót nhỏ thôi mà.
Bạn có thể tự sửa được mà:D
Giờ mình không còn dùng v5 nữa nên ngại làm lại lắm:p

Khoaaaa

Active Member
Cứ thấy pic anh bún trồi lên là mừng mừng,ai dè,hihi đợi típ vậy

TGMaster

Anh bún diu rua! :p
Anh có link bản port 101 không? Em làm theo cách mở NFE rùi open rofs2 gì đó nó không mở dc, chỉ mở được Core thui! :-?
Ai có link bản port 101 không? Ngoài ra, có thể chỉ mình chuyển từ 101 sang 007 không? :-?

mai_tien_dat_251

có mỗi 1 bác làm bản 007 nhưng giờ cũng ra đi mất rồi. mình không muốn lên 101. hic. belle ơi!

thienmabadao

có ai biết giúp dùm em khi khoá phím unlock có thể xoay màn hình dc giúp e với e xài 5233 bây giờ đang làm bản fw cho c6 mong các bạn giúp đỡ

Khoaaaa

Active Member
Á ko fải ,đừng hiểu nhầm,anh khoa thm gia cả hai dd,nhưng hay ở bên đấy

t1985

bạn hướng dẫn cách làm cũa mod này nha : Sửa chữ Khóa ở phím chọn phải thành IP™
mình cook rùi mà không tài nào đỗi được chữ DANH BẠ thành chữ VIP được ,riêng phím trái và phím giữa thi ok rui . cám ơn bạn trước nha ? thank thank=D>=D>