• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 - Mod Giao Diện Sym^ 3 Cho Nokia 5800 & 5530

nam_tran2701

mình định làm bản mod thêm vào nhưng bác giang làm rồi thì đợi down thôi, ...mà bản trên tác giả đã mod gần như cũng hoàn thiện rồi.

mrquyen1993

cái này chắc tác giả amato chỉnh sửa đc file hệ thống thôi chứ 5800 mà chạy S^3 đc thì tài quá cả thế giới mua 5800 chứ cần j N8 nữa mình dùng bản dựa trên bản của mathanh cũng quá ngon rồi mình thấy tạo topict này gây hiểu lầm nhiều lắm suy cho cùng tác giả là người có trình độ mod cao nghiên cứu để CFW này chạy mượt hơn thôi

hantinhtu_baby

Chủ topic bổ sung thêm 1số hình ảnh(mymusic)cho topic nóng ran lên xem coi=))
Hết niềm vui này lại tới niềm vui khác:))Kỳ này N97and C6 bị 5800and5530qua mặt rùi=))

Chỉnh sửa cuối:

nam_tran2701

cái này chắc tác giả amato chỉnh sửa đc file hệ thống thôi chứ 5800 mà chạy S^3 đc thì tài quá cả thế giới mua 5800 chứ cần j N8 nữa mình dùng bản dựa trên bản của mathanh cũng quá ngon rồi mình thấy tạo topict này gây hiểu lầm nhiều lắm suy cho cùng tác giả là người có trình độ mod cao nghiên cứu để CFW này chạy mượt hơn thôi

Mình thì nghĩ khác FW có thể rút cho thích hợp với máy mà , cái chính là có ai làm được không, bạn thấy cái win7 còn rút gọn đi được mà, Fw bạn có thể sử dung chung , nhưng cấu hình máy đâu có ai thay đổi được, chẳng hạn thằng samsung cũng chạy s60v5, nhưng nó hỗ trợ 3d, 5530, 5800 làm gì có được những thứ đó, dù 5800 có được cái FW của N8 nhưng cấu hình thì sao thay đổi.

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Nhìn cái effect có mấy cái rất đẹp. Nam tran có thể up cho mình riêng cái effect không? 91 mấy mê nên ngại đao quá. Thanks trước!

nam_tran2701

Nhìn cái effect có mấy cái rất đẹp. Nam tran có thể up cho mình riêng cái effect không? 91 mấy mê nên ngại đao quá. Thanks trước!

cái effect chuyển trang trong bản cook này hả bác, mình sử dụng con 5530, chưa bung ra thử, để mình bung file , post lên nha.

boy_friend

sr chỉ topic nhưng mình nhìn có khác mấy bản C6 và n97 đang có trên 4r mình đâu bác có thật là sym^3 k vậy?nhưng cái icon to rõ nhìn đẹp thật.thanks bác rồi đó