• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 - Mod Giao Diện Sym^ 3 Cho Nokia 5800 & 5530

khoa1989

Đơi gì bạn, down về test đi mai có rồi flash lại, bản trên khá hoàn chỉnh rồi[/QUOTE]
chờ đợi sem sao.mình đang test bản của bạn đây nè

TungBach

có ai Mod cho mình 1 bản giống này cho con 1100i of tớ kô =))=)) :)):))
SR: Spam tí :p

Ntv_79

Nói chung có cái mới là phải test thôi! Mình thì không tin đó là sym^3. Vì có mấy cái đẹp của sym^3 có thấy đâu: 3 màn hình chủ, menu xoay ngang full không có mấy cái nút bên phải, nghe nhạc duyệt kiểu album... Tiếc là ko có 5k8 để test thôi.:D

nam_tran2701

Nói chung có cái mới là phải test thôi! Mình thì không tin đó là sym^3. Vì có mấy cái đẹp của sym^3 có thấy đâu: 3 màn hình chủ, menu xoay ngang full không có mấy cái nút bên phải... Tiếc là ko có 5k8 để test thôi.:D

bác nói mình đồng ý,nhưng mình nghĩ nó cũng đáp ứng nhu cầu xài máy cho 5800 và 5530, cái này widget sử dụng linh hoạt hơn, còn phần phát nhạc vốn là nhược điểm bên bản cook c6 cũng đã được khắc phục, tốc độ khá mượt, nói chung là quá ok rồi, chứ 5530 và 5800 thì đòi gì hơn nữa chứ.

varius

Bản này mình củng đã xem qua nó rồi thực chất là c6 5530 nhưng được mod thêm vào một số mod thôi bung file ra thì thấy một số app xóa chưa sạch đang còn file để thêm tiếng việt vào đầy đủ rồi up lên nhé
em thấy anh làm bản XTEnsion 5530 | Pixel*1 bên DM hay hơn anh ak

troly

Well-Known Member
em thấy anh làm bản XTEnsion 5530 | Pixel*1 bên DM hay hơn anh ak

Ôi tôi yêu kon 5530 của tôi thế không biết. Chạy chưa có bản cook nào đã như thế này. Còn chờ tiếng Việt nữa thôi. Quá đã!!!! Thanks.

daugiang1987

Chia bùn add tiếng việt vào bị lổi nhìu lắm các bạn tạm thời dùng bản tiếng anh và tây ban nha trên đi để fix lại

MinhThang

Manager
Ôi tôi yêu kon 5530 của tôi thế không biết. Chạy chưa có bản cook nào đã như thế này. Còn chờ tiếng Việt nữa thôi. Quá đã!!!! Thanks.

Khi nào Flash chết thì đổi nha.:)):)):))