• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

jackpham

Đồng hồ Analog trên symbian^3 nhìn cũng khá đẹp nè! Không biết có ai mod cho 5800 chưa?

galabuon

1.oled ko có đèn nền
2.oled cấp điện cho pixel , nên với chừng đó điểm để vẽ cái đồng hồ rất ít hao điện

suy ra màn hình LCD TFT ko dám đua đòi roài

ngyntom

cái này mình nhớ có ng có ý kiến rồi nhưng đến nay mình chưa nhận thêm thông tin này.cái này chắc nhờ mấy cao thủ, hay bác lập topic để ae có ý kiến đi

Ntv_79

Có chương trình dùng file flash làm cái screensaver đó nhìn cũng đẹp mà!

Cleonardo

oái !tét pin đầy sáng tới giờ chat chit , web , nhạc ầm ầm mà còn 2 cục pin ( tắt hiệu ứng , tắt hiển thị ,độ sáng màn hình, chế độ 2g) mọi thứ đều good , có thằng flv là ko xem đc full màn hình...mai mốt thêm cho mình xoay luôn đi MT ơi !!!

mathanh

@mathanh : FW này không có khóa phím như C6 hả mathanh?mem này hỏi kìa ^^

hahaha mem này kêu tui sửa lại cái trượt mở phím của c6 đó, không phải nói là không có đâu..... tui sửa xong rồi có mấy cái lổi lặc vặt cũng sửa luôn

cám ơn anh jackpham gửi cái khóa nha,vậy mà mathanh cứ tưởng cái applock của n97mini và c6 giống nhau nên không thay giời mới biết

mathanh

oái !tét pin đầy sáng tới giờ chat chit , web , nhạc ầm ầm mà còn 2 cục pin ( tắt hiệu ứng , tắt hiển thị ,độ sáng màn hình, chế độ 2g) mọi thứ đều good , có thằng flv là ko xem đc full màn hình...mai mốt thêm cho mình xoay luôn đi MT ơi !!!

cục pin của ông sạc kiểu đó chai rồi

natan

Công nhận E 5k8 của pác Mathanh tội thật,mai này lỡ e nó lăn đùng ra chít thì phải được phát huy chương Anh Hùng vì sự phát triển PDA thui:))=))=))

TungBach

Nhiều link quá ko biết tài cái nào luôn. thanks!

tưởng sag topic mới bác Thanh thay đổi phong cách viết bài nào ngờ bác vẫn giữ nguyên phong cách đó. đến em em nhìn vào cũg hoa cả mắt nữa là =))=)) :)):))

anhdepanhs2

ủa bạn 4x4 của mathanh hok có quét nhạc ở music và hình ảnh hok quét trong file hình ảnh àh ?

Thangnd31082

tưởng sag topic mới bác Thanh thay đổi phong cách viết bài nào ngờ bác vẫn giữ nguyên phong cách đó. đến em em nhìn vào cũg hoa cả mắt nữa là =))=)) :)):))

Mới vào anh còn choáng nữa là em ! Giờ còn đang choáng :ar!
Spam nhè nhẹ thôi nhé !X_X

@newbie : 2 cái bản N97 mini menu mặc địnhN97mini menu 4x4 là mới nhất đó , cứ thế mà Phang thôi,
bản 1.2 phối hợp gì gì đó và cái fix lỗi 1.2#7 cũng tích hợp trong 2 bản kể trên rồi ! Không hiểu phát biểu thế này có phải là bị choáng không nữa thì mời mathanh vào đỡ đạn giúp !>:)

Chỉnh sửa cuối:

natan

mathanh

Kô có đâu mấy cái này dễ thui mà pác ấy để cho ai thích như thế nào thì tự sửa lại chút đỉnh đó mà.
Khuyến mãi thêm cái file xóa Photobrowser nè vì cái đó tuy hay nhưng kô có Exit nên move nó cho rùi
http://www.mediafire.com/file/ew47zz5ucyfawpm/PhotoBrowser.rar

có mà ấn giử vài giậy thì nó xuất hiện Exit , con quét nhạc music thì tui có cook đó nhưng kô hiểu sao lúc được lúc không

mathanh

Công nhận E 5k8 của pác Mathanh tội thật,mai này lỡ e nó lăn đùng ra chít thì phải được phát huy chương Anh Hùng vì sự phát triển PDA thui:))=))=))

đang cần bán gấp 1 em 5800 bị lem màn hình nà, lúc lem lúc kô, mua kô để lại 2 triệu full box (xin lổi lạc đề 1 chút)

mathanh

chắc vài bửa úp bản sửa lổi tiếp flashlite quá, úp sửa lổi liên tui thế này chắc bị la chít