• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6v42 Refresh Verson - Phong Cách Mới by 7534286 20.04.2012

7534286

Bản CFW đẹp và nhìu mod mới qá! Tiếc rằng không phải là cook máy mình! :((
Bạn có thể cho mình xin hình ảnh trong cuộc gọi cảu bạn được không! Bản cook đẹp qá tiếc thật

Oh để chiều mình share cho nhé. Bây giờ mình không lên được :D

congio

Trình duyệt mặc định ko hoạt động có ai gặp phải lỗi này ko các bạn?

kikokiko2011

trình duyệt mặc định đúng là có lỗi. mình vaò diễn đàn xem và trả lời có đính kèm theo trích dẫn thì con trỏ nó cứ nhấp nháy ở đầu thôi mà không thể nào trở về cuối để viết được. bạn hoàng coi thử xem có bị vấn đề này ko?

kikokiko2011

C6-00

trình duyệt mặc định đúng là có lỗi. mình vaò diễn đàn xem và trả lời có đính kèm theo trích dẫn thì con trỏ nó cứ nhấp nháy ở đầu thôi mà không thể nào trở về cuối để viết được. bạn hoàng coi thử xem có bị vấn đề này ko?

7534286

Mình không có mod gì liên quan đến trình duyệt cả. Vẫn giữ nguyên si từ bản gốc @@! Để mình xem sao !!

ngocongqui

anh có thể làm cook fw C6-00 mà cột pin và sóng giống của Belle (không dùng phần mềm chạy ngầm) đucợ không anh.

congio

Ứng dụng trình duyệt mặc định ko vào đc hoàng ơi?

Tóm lại là do ko có thẻ nhớ nên ko chạy đc trình duyệt mặc định! hay nhỉ? thú vị nhỉ?

Last edited by a moderator:

7534286

Tóm lại là do ko có thẻ nhớ nên ko chạy đc trình duyệt mặc định! hay nhỉ? thú vị nhỉ?

Mình nghĩ do xài mod cache chuyển sang e nên ko có thẻ nhớ nó không tạo cache => ko vào đc trình duyệt. Bản sau mình sẽ bỏ mod này đi. Như thế đỡ bất tiện hơn :)

ngocongqui

Bị lỗi máy nghe nhạc rồi anh ơi.vào trình nghe nhac nó báo lỗi.nghe nhạc thi volumn không xài được.không chỉnh tăng giảm âm lượng được.bản final dùng tố hơn,k có lỗi gì hết.

7534286

Bị lỗi máy nghe nhạc rồi anh ơi.vào trình nghe nhac nó báo lỗi.nghe nhạc thi volumn không xài được.không chỉnh tăng giảm âm lượng được.bản final dùng tố hơn,k có lỗi gì hết.

Ơ bình thường vẫn chĩnh tăng giảm âm được mà. Trình nghe nhạc báo lỗi gì hả bạn??????????

7534286

sao máy mình dùng ngon ơ mà nhỉ ?
các bạn thử lại lần nữa xem.

Ừ mình thấy lạ ghê. Mình xài bình thường đâu thấy lỗi gì đâu tar. Các bạn thử hard reset hay flash lại xem sao nhé :D

nhìn đẹp quá,nhưng k có máy mình :(
bạn cho mình xin mod có hình người gọi nhá.thanks

kid125

Có ai test bị như mình không : chuyển nhạc bằng nút bấm trên tai nghe không được, cũng tai nghe đó bấm chuyển kênh radio thì bt. Mình đã thử flash lại rồi mà vẫn bị