• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6v42 Refresh Verson - Phong Cách Mới by 7534286 20.04.2012

phucdt3

mình nghĩ qt không nên cook vào làm gì? tốn ram ra. qt nên cài trên thẻ nhớ!
Bạn có thể gửi mình bộ qt của bạn đã cook vào để mình gỡ ra được không? :)
thank so much!

7534286

mình nghĩ qt không nên cook vào làm gì? tốn ram ra. qt nên cài trên thẻ nhớ!
Bạn có thể gửi mình bộ qt của bạn đã cook vào để mình gỡ ra được không? :)
thank so much!

Hì QT bạn không xài thì nó đâu có chạy ẩn đâu :)
Link down nè bạn: http://www.mediafire.com/?50n6i03iiwz05uq

Có ai test bị như mình không : chuyển nhạc bằng nút bấm trên tai nghe không được, cũng tai nghe đó bấm chuyển kênh radio thì bt. Mình đã thử flash lại rồi mà vẫn bị

Lần đầu flash xong cắm tai nghe vào để nó nhận dạng tai nghe. Sau đó bạn rút tai nghe ra rồi cắm vào lại là được :)

Chỉnh sửa cuối:

blue_hope_92

sao cái bàn phím qwerty nhỏ cứ nhảy ra giữa màn hình nhỉ?có cách nào cho nó xuống dưới không?

7534286

sao cái bàn phím qwerty nhỏ cứ nhảy ra giữa màn hình nhỉ?có cách nào cho nó xuống dưới không?

Nó vẫn ở dưới đấy chứ! Bạn kéo nó xuống dưới đi. Lần sau nó sẽ ở dưới luôn :d

LoiPT

cái hình đó đẹp chứ nhỉ :))
nếu icon đó đặt làm mặc định mà bạn nào không thấy thì do theme nhé, các bạn đổi theme khác sẽ thấy ngay :)

kikokiko2011

Nó vẫn ở dưới đấy chứ! Bạn kéo nó xuống dưới đi. Lần sau nó sẽ ở dưới luôn :d

mình dùng bàn phím số nhưng khi viết tiếng việt thì hoàn toàn ko viết được. :( con trỏ luôn nằm ở đầu dòng chứ ko nhảy tới cuối dòng được hix

7534286

mình dùng bàn phím số nhưng khi viết tiếng việt thì hoàn toàn ko viết được. :( con trỏ luôn nằm ở đầu dòng chứ ko nhảy tới cuối dòng được hix

Kì nhỉ. Mình bấm chữ nào là con trỏ nằm liền sau chữ ấy luôn..... Bạn có mod gì khác ko? Hay bạn thử flash lại bản gốc của mình xem sao nhar !

chả thấy hìh gì kả.hjx.

Bạn thử flash lại bản gốc của mình xem sao nha :d

kid125

Lần đầu flash xong cắm tai nghe vào để nó nhận dạng tai nghe. Sau đó bạn rút tai nghe ra rồi cắm vào lại là được :)

Bạn test thử chưa ~~ Tại nghe nhận dạng rồi chứ ~~ Vì bấm chuyển được kênh radio mà. Tại mình hay nghe nhạc bằng tai nghe, lâu lâu gặp bài nhạc nghe rồi muốn chuyển nhanh ~~ Thanks

phucdt3

Hoàng để cái icon của NetworkSwitcher ở đâu thế? Mình tìm hoài mà không thấy. cả rosf2,3,.00 đều không thấy. hự

LoiPT

Hoàng để cái icon của NetworkSwitcher ở đâu thế? Mình tìm hoài mà không thấy. cả rosf2,3,.00 đều không thấy. hự
thử tìm lại trong rofs2 với từ Network

tu4ncuong

pro nào biết cách hạ FW của con c6 này ko? đừng thắc mắc hỏi lý do , chỉ dùm nha. thanks nhiều.

nhockfc

pro nào biết cách hạ FW của con c6 này ko? đừng thắc mắc hỏi lý do , chỉ dùm nha. thanks nhiều.

Hạ FW thì phải ra tiệm hoặc lên Nokia care. k có đồ nghề k tự làm đc đâu b ạ.

ittimeforgame

Bác làm 1 bản cho 523x đi.... music player không nhận bài nào thì bạn đặt nhạc vào đ3 hanường dẫn khác thử. Vd : Sounds\Music chăng3 hạn...