• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6v42 Refresh Verson - Phong Cách Mới by 7534286 20.04.2012

phucdt3

không phải tải flie nào nữa hả ? Có phải tải file gốc không....
Gà tre lên mạng tìm cách flash bằng jaf đi. Trên diễn đàn mình đầy đó! Bạn tự tìm đi! Cái đó cũng không biết thì tù luôn rồi!

phucdt3

minh lam nhiu oy, nhung chua thay co may file ntn ma... Hix
Ban cứ tìm cách dùng jaf với dòng s60v5. Bạn thay nhưng file gốc down trên navifrim của bọn nokia bằng những file bạn down ở trên gồm 7 file về rồi xõa thôi!

phucdt3

Khối A Đại học đã xong! Haizzz, vừa đi coi thi về mệt quá! Hoàng chủ thớt không biết tình hình tn rồi đây?
Mong là ngon!

thanhkmd

Hi Hoàng!
Mình up xong, vào ứng dụng không được,mà mình phải format máy lại thế nào vì khi up của bạn nó vẩn còn ứng dụng và cài đặt của mình. trong fw của bạn format lại thì đòi pass: Pass gì vậy,mình nhập cái củ của mình không được luôn?
Giúp mình với,mình mới tậu được em c6 00 màu trắng hic hic

mikhas2leo

có ai giúp mình vs , mình cài xong lại ko vào dk menu , mình phải làm thế nào bây h

phucdt3

Hi Hoàng!
Mình up xong, vào ứng dụng không được,mà mình phải format máy lại thế nào vì khi up của bạn nó vẩn còn ứng dụng và cài đặt của mình. trong fw của bạn format lại thì đòi pass: Pass gì vậy,mình nhập cái củ của mình không được luôn?
Giúp mình với,mình mới tậu được em c6 00 màu trắng hic hic

có ai giúp mình vs , mình cài xong lại ko vào dk menu , mình phải làm thế nào bây h
Bạn đọc kĩ hướng dẫn trước khi jaf và cách jaf đi! Bản này ngon mà. Chưa có ai báo lỗi như bạn. Mình sài và cook bản này mãi mà!
Bản của chủ thớt ngon nhất hiện thời rồi đó bạn không có lỗi gì đâu!
Đòi pass thì bạn điền pass cũ của bạn hoặc 12345 mặc định của nokia.
Mình sài bình thường không lỗi lầm gì như hai bạn vừa nói!

phogioz8x

Mình đang xài bản FINAL của bạn bữa nay up thử bản này khi J.A.F nó báo lỗi thế này ai biết chỉ dùm mình với

P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data...

Mình đã format máy 2 lần rồi tiến hành FLASH nhưng đều báo lỗi này,bạn nào biết cách khắc phục chỉ giúp cho mình nha:D

phucdt3

Mình đang xài bản FINAL của bạn bữa nay up thử bản này khi J.A.F nó báo lỗi thế này ai biết chỉ dùm mình với

P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data...

Mình đã format máy 2 lần rồi tiến hành FLASH nhưng đều báo lỗi này,bạn nào biết cách khắc phục chỉ giúp cho mình nha:D
Nếu không nhầm thì bạn thiếu driver của Nokia, nhưng thiếu thì sao bạn jaf được bản final nhỉ! Hj
Bạn thử cài lại driver của Nokia xem sao?

phogioz8x

Nghĩa là sao vậy bạn,bạn chỉ giúp mình chi tiết chút down cái gì về,vì mình đang ngoài tiệm net nên khá dễ chuyện đó

mikhas2leo

mình vào dk rùi , m phải format lại máy bằng *#7370#
cho mình hỏi tiếp cái , trước khi mình cái cfw mới thì cài dk ứng dụng bt ( sau khi hack phone ) bây h dung bản của chủ thớt rất ngon , nhưng mình bị lỗi là có 1 số phần mềm cài dk đến nửa thì nó báo lỗi ko cài dk là sao vậy , giúp mình vs , có 1 số phần mềm thick quá
thank !