• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

tuan291188

Cái viền bao xung quanh máy ở phía trước có thay đc kô mọi người (Hôm trước bị rơi bị móm một số chổ - Em nó làm bằng nhựa:(

GaUnPro

công nhận 1 điều mặc dù bản duythanh ram ko cao nhưng độ mượt thì các fw khác khó có thế so bì

datcoi83

Ủng hộ DT . Tưởng bạn không còn ra fw nữa chứ. Flash xem thế nào nhá. thanks bạn.
À mà máy mình 5233V40.0.01có dùng code của bạn V50.1.01 được không? hay phải nâng lên V50.1.01 mới dùng đuợc nhỉ. Mình đang dùng CFW của bạn ngày 3tháng5. Đợt sinh nhật bạn đó.
Hồi âm nhé

Chỉnh sửa cuối:

mrminh2911

Ủng hộ DT . Tưởng bạn không còn ra fw nữa chứ. Flash xem thế nào nhá. thanks bạn.
À mà máy mình 5233V40.0.01có dùng code của bạn V50.1.01 được không? hay phải nâng lên V50.1.01 mới dùng đuợc nhỉ. Mình đang dùng CFW của bạn ngày 3tháng5. Đợt sinh nhật bạn đó.
Hồi âm nhé

Dùng đc bạn ah

thainguu

các bác dùng bản này thử cài Qt dùm em nha, xài được (chạy đc) mấy cái ứng dụng Qt ko? Chán quá, máy em flash bản CFW nào cũng ko chạy đc Qt mặc dù cài thành công (cài thằng Qt Mobility vô thành công nhưng vào App manager thì chả thấy nó đâu, em nghĩ là do lỗi này nên máy em ko chạy đc Qt)

Hiện đang dùng bản 5233 Remix cũng ko chạy đc Qt.

p/s: Duy Thanh em thử add bàn phím S^3 vào có được ko? Bàn phím đó gọn gàng lắm đấy! Great job! ^^

socloc20

các bác dùng bản này thử cài Qt dùm em nha, xài được (chạy đc) mấy cái ứng dụng Qt ko? Chán quá, máy em flash bản CFW nào cũng ko chạy đc Qt mặc dù cài thành công (cài thằng Qt Mobility vô thành công nhưng vào App manager thì chả thấy nó đâu, em nghĩ là do lỗi này nên máy em ko chạy đc Qt)

Hiện đang dùng bản 5233 Remix cũng ko chạy đc Qt.

p/s: Duy Thanh em thử add bàn phím S^3 vào có được ko? Bàn phím đó gọn gàng lắm đấy! Great job! ^^

BẠn bung fw ra xoá Ovi map 3.06 đi Add QT vào. Còn ko thì bạn add Ovi map 3.06 và Tìm bộ QT cài trên thẻ nhớ là OK, mình đang dùng khá nhiều app QT đây

BÀn phím Sym^3 khi cài swype nhìn nó xấu lắm bạn ạ, bị đẩy lên 1 khúc

lhtran91

Mình đang ở v40 thì làm sao flash bản này nhỉ,ai biết chỉ mìnhvới,mem mới nên còn hơi gà.

LoiPT

DT cho hỏi phần font làm sao để cho FW nhận 1 file font như ở FW này vậy. hướng dẫn mình với nha. như thế tiện hơn 4file vì các font tìm được đa phần là gói trong 1 file.

mrminh2911

DT cho hỏi phần font làm sao để cho FW nhận 1 file font như ở FW này vậy. hướng dẫn mình với nha. như thế tiện hơn 4file vì các font tìm được đa phần là gói trong 1 file.

bạn cứ tải font về, 1file cũng ném vào resource\fonts là dùng đc mà

minhducntt

hix cuối cùng thì DUYTHANH ko làm cho x6 nữa à, đợi hoài đợi mãi mà vẫn vậy chán lắm rồi,hix

mrminh2911

Duy Thanh có thể hướng dẫn mình sửa chữ Modder ở phần thông tin khi ấn *#0000# ko. Mình chỉ sửa đc chữ Modder hay sửa đc cả những dòng khác vậy?

Status
Không mở trả lời sau này.