• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

iph0ne

cam on DuyThanh nhieu lam CFW cua ban that tuyet
theo ca' nhan minh` neu ban c00k 0vi map 3.06 va0` nua thi` that la` tuyet minh` ngại update lam'

NguyenDuyThanh

Điện thoại mình đang V50.0.01 . nếu mình lấy Rofs2 cua bạn bung ra thay tên v50.6.002 thành v50.0.01 để fsalh
Cho mình hỏi vậy khi fsalh xong cfw của mình còn o fw v50.0.01 hay v50.6.002 vậy DT
Vì mình muốn xài file chuần của nokia , để sau này có thể fsalh lại file gốc của nokia
Bạn Dt chỉ dẫn dủm mình với
thask bạn

Bạn có thể đổi tên như ý bạn nói. Đổi tên 50.0.01 thì nó sẽ ở phiên bản đó, đổi tên cả core nghe.

cam on DuyThanh nhieu lam CFW cua ban that tuyet
theo ca' nhan minh` neu ban c00k 0vi map 3.06 va0` nua thi` that la` tuyet minh` ngại update lam'
Ovi Maps 3.06 xug đột QT nên mình ko cho vào, ai thích thì tự cho vào cũng đc mà.

iph0ne

Bạn có thể đổi tên như ý bạn nói. Đổi tên 50.0.01 thì nó sẽ ở phiên bản đó, đổi tên cả core nghe.

Ovi Maps 3.06 xug đột QT nên mình ko cho vào, ai thích thì tự cho vào cũng đc mà.
minh` update ovi map 3.06 xong rui` cai` QT repack tren E sao khong thay xung dot nhi~

mailey

thanh ơi cho mình hỏi , mình dung cfw của cậu khá lâu rồi , nhưng mình muốn đổi dạng kiểu fonts chứ , cài RT thì nó lại báo lỗi , rs lại máy liên tục. Thanh có cái phần mềm nào k xung khắc không . mình dung 5233 nhé ,

M4_Vu0ng_001

Mình thấy font bản 03 này cũng đc đó chứ, lại hỗ trợ nhiều ngôn ngữ nữa.
Bạn có thể tìm N8 font ở bên topic tổng hợp font rồi thay vào là đc.

DT cho mình font của bản này được không???
thanks...

barracuda

bản này k hiểu sao refresh ảnh trong gallery rất chậm :( cho ảnh mới vào phải rất lâu sau thì mới hiện lên có bao nhiêu ảnh :|

NguyenDuyThanh

thanh ơi cho mình hỏi , mình dung cfw của cậu khá lâu rồi , nhưng mình muốn đổi dạng kiểu fonts chứ , cài RT thì nó lại báo lỗi , rs lại máy liên tục. Thanh có cái phần mềm nào k xung khắc không . mình dung 5233 nhé ,
Mình ko bik, mình chỉ cook font vào chứ ko thay đổi font bằng phần mềm bao h.

DT cho mình font của bản này được không???
thanks...
Bung rofs2 ra ý.

minh` update ovi map 3.06 xong rui` cai` QT repack tren E sao khong thay xung dot nhi~
Mình ko dùng QT repack E, để mình thử xem nào.

LoiPT

bác Thanh cho em xin mod accell Swith được không em cài mãi mà dùng không được

phuonxinh

Ủa,topic này sao h còn 2trang nhỉ. mình vừa flash xong, nhưng mà có một lỗi là soan thảo văn bản có dấu nháy to đùng.chỉ đc mỗi một dòng. chắc fải flash lại rồi

1100110011

Hỏi anh Duy Thanh một tý là flash máy nhiều có ảnh hưởng gì đt không. Mới tham gia nên có gì mong anh giúp đỡ.

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

Hỏi anh Duy Thanh một tý là flash máy nhiều có ảnh hưởng gì đt không. Mới tham gia nên có gì mong anh giúp đỡ.
chắc là có ảnh hưởng,cơ mà mình flash đến gần trăm lần rồi:))
mấy cookeer có khi còn mấy trăm lần rồi ấy chứ,///////////
nói chung đã sợ thì đừng flash,đã flash thì đừng sợ...mà đã sợ thì đừng dùng s60v5 làm gì...>:)>:)

tongduyphuong

bác Dt bản này dùng mod đụng vào màn hình là lại sáng lại được không bác?nếu dùng được bác cho e xin links nhá.thaks bác

zerolove77

việc này ADV Mod đã theo dõi
Nên bạn ko cần phải lo
ThanhTungHT cũng ko có thời gian để lập nik ảo làm gì
Bạn thấy đấy hồi trước có 3,4 người tự nhận là ThanhTungHT đó
: Nhưng bị Mod ban nik rồi

LoiPT

1100110011 Là ThanhTungHT hay sao ý nhỉ ;))

mình thì biết mình thôi chứ. nói này nói nọ lại bàn tán ra chuyện không hay bạn ạ.
cuộc đời đi simson nay bỏ lâu rồi mà. ai chạy simson nữa h toàn Liberty vs SH kìa :)) :)) =))

axdd

Member
Lúc gửi tin nhắn thì máy lại kêu như nhận tin nhắn vậy.Ai giúp mình tắt đi được không?

Status
Không mở trả lời sau này.