• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

thanks173

Uh, mình đã làm rồi. Nhưng mà mấy cái tiêu đề như là Software version, Software version date, Modder, Model...thì chỉnh lại làm sao hả bạn?

Chỉnh file NSmlDMSync.r01 và NSmlDMSync.r96 nhé bạn. Dùng phần mềm chỉnh mã hex hoặc các tool Việt hoá để chỉnh
Thanks nào=D>

ghostrider97nd

có bác nào có CFW cho 5250 không bên ngoài tao CFW lỗi không chơi được game Porlapit chán wa bác NguyenDuyThanh có bản nào cho 5250 không cho em với :p

NguyenDuyThanh

Ko dùng s60v5 nữa nên ko phát triển đc fw tiếp nữa, ai rảnh mod thêm mấy mod mới vào up lên mình ủng hộ :))

viet19137

Bro cho hỏi chút
Máy bạn mình hiện tại là 5800 RM-356 V52.0.007 ( bản của mathanh )
H down bản 5800 RM-356 V52.0.101 về flash về thì có bị lỗi ji ko

xuanbach123

DuyThanh cho mình xin cái mod này được không "Tăng tốc độ cảm ứng khi thực hiện nhiều thao tác trong tin nhắn"

thanks173

DuyThanh cho mình xin cái mod này được không "Tăng tốc độ cảm ứng khi thực hiện nhiều thao tác trong tin nhắn"

Bạn trích 2 file ptiengine.dll và avkon.dll trong sys/bin ra nhé. Mod này mình cũng đã hỏi DT để bỏ nó ra vì nó gây lỗi khi gõ TV.

Bản của DT mình mod thêm khá nhìu và đang dùng nè\-/

shanyoung

Hix, ko ai giúp tớ với àh ? Làm ơn đi mà. Ai có file rofs2 bản Deviant-03 cho 5233 share cho tớ giùm với... Plz...........
M.n đâu hết cả rồi ???????? Tớ nhờ lâu lắm rồi mà ko có ai giúp tớ với ???????????? Plzzzzzzzzzzzzzzzzzz

LeKhangAn

M.n đâu hết cả rồi ???????? Tớ nhờ lâu lắm rồi mà ko có ai giúp tớ với ???????????? Plzzzzzzzzzzzzzzzzzz
hiện tại trang chủ media đang bảo trì chắc khó ai giúp bạn trừ khi ai đó up bên 4sahred.com thì mai ra

vantruong075

Dạo này nhiều người cho ra mod mới quá mà DThanh vẫn im hơi lặng tiếng nhỉ. Mình chỉ thích mỗi cfw của DThanh thôi. Vẫn đang xài deviant từ tháng 8 tới nay.

viet19137

Bro cho hỏi chút
Máy bạn mình hiện tại là 5800 RM-356 V52.0.007 ( bản của mathanh )
H down bản 5800 RM-356 V52.0.101 về flash về thì có bị lỗi ji ko

up up
Liệu flash có sao ko vậy =.= , ko phải máy của mình nên chả dám thử ~~"

vantruong95

Bản này sao không có font Tiếng Trung + Hàn vậy Thanh ? Thanh có thể gửi cho mình bộ font Trung + Hàn được không ?