• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 V30 FOR 523X BY PHOTON PDAVIET TEAM

heroducanh91

mình thấy tải về có nhiều file, mà mình mới chỉ biết flash với 2 file theo cách của A8, không biết với những file này mình phải làm thế nào đây ah

minhtuanhttm

mình thấy tải về có nhiều file, mà mình mới chỉ biết flash với 2 file theo cách của A8, không biết với những file này mình phải làm thế nào đây ah

cách dùng 2 file thì nhanh hơn, dùng cái này để ko xung đột vs CFW mà bạn đã Flash trước đó, chạy cái này cũng nhanh thôi mà, diễn đàn nhìu hướng dẫn đó bạn

demngoclan

Bản này v50 mà.Mà a.vu lại nói dùng bản này thì phải dùng core của bản này.mà mình dùng 5233v51 rùi.hehe

OishiSnackCua

Bản này v50 mà.Mà a.vu lại nói dùng bản này thì phải dùng core của bản này.mà mình dùng 5233v51 rùi.hehe

Thì bạn tải core v51 file rofs2 v50 về...khi flash chọn PPM rồi chọn đường dẫn tới file rofs2 là được thôi!!!

OishiSnackCua

Thì bạn tải core v51 file rofs2 v50 về...khi flash chọn PPM rồi chọn đường dẫn tới file rofs2 là được thôi!!!

tangoccu1

lỗi driver rồi bác ơi..

khi cắm vào kết nối máy tính..no hiện lên là nokia N97..vào đc thư mục thẻ nhớ được khoảng 15s thì máy tính bị treo..ko dùng được thẻ nhớ...tháo thẻ nhớ ra cắm vào đầu đọc thẻ thì ok..
cái này có khắc phục được không bác
thank............

Radium

Moderator
khi cắm vào kết nối máy tính..no hiện lên là nokia N97..vào đc thư mục thẻ nhớ được khoảng 15s thì máy tính bị treo..ko dùng được thẻ nhớ...tháo thẻ nhớ ra cắm vào đầu đọc thẻ thì ok..
cái này có khắc phục được không bác
thank............

bạn chọn kiểu kết nối là USB chưa? nếu truy cập thẻ bằng Ovi Suite thì chậm lắm

tangoccu1

fix dùm em lỗi này đc hôk bác

ở màn hình home...khi chọn vào chủ đề...rồi giữ vào..kéo xuống..nó kô có trong suốt...mà chuyển sang màu xám...khó chịu lắm...còn lại mình thấy ôkê hết...
thank...........