• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 V30 FOR 523X BY PHOTON PDAVIET TEAM

audition23

ai cho mình hỏi mình đã flash xong bản PHOTON RM-588 FOR 5230 ANNA SWIP TO UNLOCK theo như File nó ghi là " RM-588_50.6.002 " , giờ mình có thể Flash lại bản RM-588_50.0.001 không , và sao mình kiểm tra thì *#0000# thì nó lại ghi N97 gì đó nhỉ, cuối cùng là cái FW trên ko có đồng bộ qua OVI ah mọi người, tìm ko thấy đâu

Ai trả lời hộ mình câu hỏi trên với, danh bạ mình sao lưu hết trên ovi rồi, giờ làm sao bây giờ, bản này ko có ovi

kulboy_vn

bac phu oi e ban v2 co noi nt bang tv la dong chu tach dan nhau ra nhu mjnh xuong dong y
e nghj bac o v3 xoa udung quan ly den dj va ca killme nua thay kill bac add vao bang pm gjai phong ram thj hon hoac nhung ung dung giup may chay nhanh hon. mong ban v3 cua team mjnh se that hoan hao nhanh muot vo doi hihi co nen e la fan cua team mjnh day hjhj co nen cac pro hjhjiup may chay nhanh hon. mong ban v3 cua team mjnh se that hoan hao nhanh muot vo doi hihi co nen e la fan cua team mjnh day hjhj co nen cac pro hjhj

Luutanvu

bac phu oi e ban v2 co noi nt bang tv la dong chu tach dan nhau ra nhu mjnh xuong dong y
e nghj bac o v3 xoa udung quan ly den dj va ca killme nua thay kill bac add vao bang pm gjai phong ram thj hon hoac nhung ung dung giup may chay nhanh hon. mong ban v3 cua team mjnh se that hoan hao nhanh muot vo doi hihi co nen e la fan cua team mjnh day hjhj co nen cac pro hjhjiup may chay nhanh hon. mong ban v3 cua team mjnh se that hoan hao nhanh muot vo doi hihi co nen e la fan cua team mjnh day hjhj co nen cac pro hjhj
sẽ k có thêm 1 bản nào nữa

Luutanvu

sao ban noi vay? ai noi cho ban bjet ma noi nthe
thế bạn nghĩ khi cố gắng cook 1 fw thật tốt cho mọi người. FREE nha. nhận đượcgi2 nào. chửi mình, main bị hư, nếu là bạn bạn có muốn làm k???????????

xxvii

@ 2 bạn kulboy_vn và katan68: Mình làm dc rồi, thanks mấy bạn nhé ^^
Ah cho mình hỏi thêm là làm sao đê đổi hình nền của màn hình lock thế? Tìm mà ko ra :D

Luutanvu

@ 2 bạn kulboy_vn và katan68: Mình làm dc rồi, thanks mấy bạn nhé ^^
Ah cho mình hỏi thêm là làm sao đê đổi hình nền của màn hình lock thế? Tìm mà ko ra :D
cái đó k đổi được bạn ơi

kulboy_vn

ukm thi cung nan that do ban noi cung dug nhung mjh nghi moi nguoi aj cung nhu vay thj pda k bao gjo lon manh dc ban ak dien dan la noi hoc hoi va trao doi kjnh nghjem thoi neu aj kung ich ky thj k bao gjo co the gjoi hon dc ban nhjn nhung dien dan ben nc ngoai xem ho co the kạukm thi cung nan that do ban noi cung dug nhung mjh nghi moi nguoi aj cung nhu vay thj pda k bao gjo lon manh dc ban ak dien dan la noi hoc hoi va trao doi kjnh nghjem thoi neu aj kung ich ky thj k bao gjo co the gjoi hon dc ban nhjn nhung dien dan ben nc ngoai xem ho co the k ho luon chia se nhung gi ho biet va lam dc ban akạukm thi cung nan that do ban noi cung dug nhung mjh nghi moi nguoi aj cung nhu vay thj pda k bao gjo lon manh dc ban ak dien dan la noi hoc hoi va trao doi kjnh nghjem thoi neu aj kung ich ky thj k bao gjo co the gjoi hon dc ban nhjn nhung dien dan ben nc ngoai xem ho co the kạukm thi cung nan that do ban noi cung dug nhung mjh nghi moi nguoi aj cung nhu vay thj pda k bao gjo lon manh dc ban ak dien dan la noi hoc hoi va trao doi kjnh nghjem thoi neu aj kung ich ky thj k bao gjo co the gjoi hon dc ban nhjn nhung dien dan ben nc ngoai xem ho co the k ho luon chia se nhung gi ho biet va lam dc ban akạukm thi cung nan that do ban noi cung dug nhung mjh nghi moi nguoi aj cung nhu vay thj pda k bao gjo lon manh dc ban ak dien dan la noi hoc hoi va trao doi kjnh nghjem thoi neu aj kung ich ky thj k bao gjo co the gjoi hon dc ban nhjn nhung dien dan ben nc ngoai xem ho co the kạukm thi cung nan that do ban noi cung dug nhung mjh nghi moi nguoi aj cung nhu vay thj pda k bao gjo lon manh dc ban ak dien dan la noi hoc hoi va trao doi kjnh nghjem thoi neu aj kung ich ky thj k bao gjo co the gjoi hon dc ban nhjn nhung dien dan ben nc ngoai xem ho co the k ho luon chia se nhung gi ho biet va lam dc ban akạukm thi cung nan that do ban noi cung dug nhung mjh nghi moi nguoi aj cung nhu vay thj pda k bao gjo lon manh dc ban ak dien dan la noi hoc hoi va trao doi kjnh nghjem thoi neu aj kung ich ky thj k bao gjo co the gjoi hon dc ban nhjn nhung dien dan ben nc ngoai xem ho co the kạukm thi cung nan that do ban noi cung dug nhung mjh nghi moi nguoi aj cung nhu vay thj pda k bao gjo lon manh dc ban ak dien dan la noi hoc hoi va trao doi kjnh nghjem thoi neu aj kung ich ky thj k bao gjo co the gjoi hon dc ban nhjn nhung dien dan ben nc ngoai xem ho co the k ho luon chia se nhung gi ho biet va lam dc ban ak

kulboy_vn

day chinh la vurain84 day ban
p/s bac vu,dua nao chui thi luyen ngay vao mom ten day,ko dung thi thoi viec quai phai the
chet chet e k bjet day la bac Vu e xjn loi nhe e cung buc xuc vj chuyen bac Vu bj chui lem nhung e chang la gj tren dd ca vs laj e k bjet cook la j nen e chang bjet noi sao nua ca
e co gi k phaj thj bac bo qua cho e nhe

Luutanvu

chet chet e k bjet day la bac Vu e xjn loi nhe e cung buc xuc vj chuyen bac Vu bj chui lem nhung e chang la gj tren dd ca vs laj e k bjet cook la j nen e chang bjet noi sao nua ca
e co gi k phaj thj bac bo qua cho e nhe
có gì đâu bạn. k biết thì thôi

kulboy_vn

thế bạn nghĩ khi cố gắng cook 1 fw thật tốt cho mọi người. FREE nha. nhận đượcgi2 nào. chửi mình, main bị hư, nếu là bạn bạn có muốn làm k???????????
bac Vu oi cho e xin loi e k bjt bac nen moi noi vay
co gi bac bo qua cho e nhe hihi e ngua non hau da qua

kulboy_vn

bac Phu day roi bac du dinh bao gio ra v3 vay hj e hj vong team mjh se ra fw vo doi pda hjhj baj final chu bac hjhj

mjnha9

Bạn Bug Rofs2 của CFW đó ra tìm trong Data xem có cái ảnh GIF ảnh động đấy! chính là cái bạn cần tìm nha
còn hình chiếc tàu hải tặc bạn lấy trong \Resource\apps file SplashScreen.mif
cái hình động có phải đổi tên không bạn