• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 V30 FOR 523X BY PHOTON PDAVIET TEAM

mjnha9

Bạn Bug Rofs2 của CFW đó ra tìm trong Data xem có cái ảnh GIF ảnh động đấy! chính là cái bạn cần tìm nha
còn hình chiếc tàu hải tặc bạn lấy trong \Resource\apps file SplashScreen.mif
không tìm thấy cái GIF trong data bạn à:(
trong rsoft2 của nó có thêm cái mục này pnht

duongdinhqui

sao mà copy danh bạ từ sim sang máy phải copy mấy lần mới hết cái danh bạ.danh bạ mh co 100 số thôi.

mjnha9

bung file sis cho vào rofs2 thấy có thư mục c_ có cần cho vào luôn k các pro cả file đuôi pkg và txt ngoài mục chính nữa

audition23

ai biết cách khắc phục việc sau khi flash xong thì chụp ảnh chất lượng rất kém ko

Luu_Tan_Vu

flash nhiều rồi nhưng cuối cùng vẫn ưng ý bản này nhất.
NẾU BẠN THÍCH MÌNH ĐANG FIX BẢN MỚI SẼ SHARE PRIVATE CHO NHỮNG AI CẦN THÔI, MOD MỚI, TRÌNH NGHE NHẠC VÀ APP MẶC ĐỊNH CUẢ 5800 V60 BY VURAIN84 VÀ NHIỀU CÁI HAY,

huutran77

NẾU BẠN THÍCH MÌNH ĐANG FIX BẢN MỚI SẼ SHARE PRIVATE CHO NHỮNG AI CẦN THÔI, MOD MỚI, TRÌNH NGHE NHẠC VÀ APP MẶC ĐỊNH CUẢ 5800 V60 BY VURAIN84 VÀ NHIỀU CÁI HAY,

Thank.hihi.chừng nào xong share mình với nhé.

0973603295

fix tai nghe bluetooth dành riêng cho ai sài tai nghe bluetooth : download by nguyenl

em phai cho cac file de chay tai nghe bluetooth the nao vay anh? huong dan em voi. cam on anh nhieu.