• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

chjckenboy_18

Cái này copy vào ổ C à ?

mình đã test copy vào ổ c => khởi động lại máy cũng không được, vẫn bị như cũ
Copy vào FW của bạn cũng bị lỗi như cũ luôn, nói chung ko sửa đc @@

bung rof2 ra ném vào và đóng gói lại! =))

hellkul

ý em là anh già đấy, có fix camera cho 5233 hem, vào nó ko hiện lỗi mà đen thui ak` ==!

axdd

Member
cho mình xin cái font khác đi.s^3 chẳng hạn.mình k thích cái font trong bản của bạn.tk bạn trước

congtutrensan_9x

cho mình xin cái font khác đi.s^3 chẳng hạn.mình k thích cái font trong bản của bạn.tk bạn trước

có 2 font trong cfw mà bạn. bạn thích font nào chỉ việc tải về rồi cho vào thư mục recource/font trên thẻ nhớ rồi khởi động lại máy :D

ý em là anh già đấy, có fix camera cho 5233 hem, vào nó ko hiện lỗi mà đen thui ak` ==!
chị em 19 anh 20 mà kêu anh già :((.

thử cái này đi http://www.mediafire.com/?2m6wcjal5tnxu0e

hellkul

em ko dám thử nữa âu, ai 5233 thử zùm với, mới lấy dc sdt ;)) h phải nt chứ lạng quạng FA típ hì hì

hellkul

bạn ơi mình dùng 5233, camera đen thui,. làm sao bây giờ, ải cái kia về xong cho vào ổ c là đc à :(

uh thử zùm đi, cho zo C rồi vào rompatcher chọn C2z ấy, dc thì la lên nha ^^!~
còn anh nghĩa thì add friend face r làm quen đi chứ ==!

wanbeytuananh

mình làm như vậy mà vẫn ko được, copy mấy file bạn post lên ổ c , rồi chạy rom patcher c2z, restart, vẫn ko đc, hix