• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

phananhhd

***Nhìn ảnh của cái bản cook này em thích cái trang màn hình gốc có 4 cái nút cạnh dưới cùng rất hữu ích và hợp lý, (cái hình vuông có mũi tên có phải là chọn chương trình chạy ẩn ko ạ).

***Tiếp theo về giao diện thì em thích cái theme trong suốt rất đẹp + thêm cái hình nền cây cỏ ở những ảnh cuối phiên bản 6 trong đẹp. Còn cái theme trắng đen ở hình ảnh đầu thì cũng đc.

***Thêm cái nữa là cột sóng,nhà mạng và pin ở trên cùng man hình có phải anh dùng bella bar ko ạ,cái đó đẹp .

Tuy chưa sd nhưng trong ảnh em thấy Ram ít hơn bản của anh Tung HT, chắc do tạo nhiều hiệu ứng nên vậy.
Đó là ý kiến cá nhân của em thôi ^^!

Cho em hỏi thêm là sao có nhiều phiên bản tên giống nhau vậy (chữ to màu hồng đó ạ) Em thấy hình ảnh nội dung ko có gì là khác nhau, ko biết sự khác nhau giữa cái đó là gì ạ. Sắp xếp nhìn rối mắt quá anh ak. Chẳng biết lựa chọn ra sao nữa anh @.@:O

congtutrensan_9x

***Nhìn ảnh của cái bản cook này em thích cái trang màn hình gốc có 4 cái nút cạnh dưới cùng rất hữu ích và hợp lý, (cái hình vuông có mũi tên có phải là chọn chương trình chạy ẩn ko ạ).

***Tiếp theo về giao diện thì em thích cái theme trong suốt rất đẹp + thêm cái hình nền cây cỏ ở những ảnh cuối phiên bản 6 trong đẹp. Còn cái theme trắng đen ở hình ảnh đầu thì cũng đc.

***Thêm cái nữa là cột sóng,nhà mạng và pin ở trên cùng man hình có phải anh dùng bella bar ko ạ,cái đó đẹp .

Tuy chưa sd nhưng trong ảnh em thấy Ram ít hơn bản của anh Tung HT, chắc do tạo nhiều hiệu ứng nên vậy.
Đó là ý kiến cá nhân của em thôi ^^!

Cho em hỏi thêm là sao có nhiều phiên bản tên giống nhau vậy (chữ to màu hồng đó ạ) Em thấy hình ảnh nội dung ko có gì là khác nhau, ko biết sự khác nhau giữa cái đó là gì ạ. Sắp xếp nhìn rối mắt quá anh ak. Chẳng biết lựa chọn ra sao nữa anh @.@:O

thích bản nào thì tải bản ý.:D

pjxynh

bạn ơi có bản nào cho 5230 mà không bị lỗi camera không cảm ơn trước nhé !

Vanhoang123alo

Lick nào để có Core như bản này nhỉ: Ver Belle™ .

chu0td0ng1

có ai làm CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Belle full by Huy Nghiã. Phiên bản 6 cho x6-00 v40 được không hay chỉ mình cách làm ......thanks trước nha

chu0td0ng1

pro chỉ làm CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Belle full by Huy Nghiã. Phiên bản 6 cho x6-00 v40 được không mình sài x6 lên v40 rồi mà đả tải rof2 của nó về đỏi thành ''RM-559_40.0.002_prd.rofs2.V20''lấy code của ''bản tinh cuối'' jaf bị lổi cammera tối thui ko dùng được giúp với. mem pro chỉ dùm

congtutrensan_9x

pro chỉ làm CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Belle full by Huy Nghiã. Phiên bản 6 cho x6-00 v40 được không mình sài x6 lên v40 rồi mà đả tải rof2 của nó về đỏi thành ''RM-559_40.0.002_prd.rofs2.V20''lấy code của ''bản tinh cuối'' jaf bị lổi cammera tối thui ko dùng được giúp với. mem pro chỉ dùm

bạn lên topic e-style tải mod camera x6 cho vào

chu0td0ng1

không được rồi xoa mimi và mấy cái linh tinh nửa mà vẩn không được :(( tối ôm zô thì được mà đên thui

hathieng_2804

này các bác có ai sài máy n97 mini ko ..... hum qua e tháo máy ra thay vỏ .. lay hoay 1 hồi e làm đứt mất sợi dây nguồn bàn phím rồi. ko biết cái đó ở đâu bán vậy chỉ e voi. giờ mất phím Enter. xóa . khan cách. di chuyển qua trái và nút lên rồi..... huhuhu

tieulong111194

cái này chạy bàng jaf nhưng máy mình c5-03 chạy bằng phoenix mà bạn.bạn hướng dẫn cho mình chút dc không?