• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

hellkul

hướng dẫn em thay cái hình khởi động được không anh, cài dùm nhỏ bạn a ơi
lấy hình muốn làm, lên google kím cái chuyển sang svg, download SIScontent, chọn new, chon new pack, emty pack, bấm zo content, chon add entry ( tách Splashscreen.mif từ resource\apps ) chọn file Splash, bấm vào file đó, có 1 entry trong đó, chọn replace , chọn đén file svg rồi save tất cả lại nhấn zo cái splash, chọn extrac ra ngoài

trung_hieu1214

CFW belle cho N97 mini

Tình hình là mik cần bản CFW belle cho N97 mini RM-555 nhưng mjk dow mấy cái của Huy Nghia Flash máy hiện hình con bò cạp cong tắt ngúm ...!@ mới xài N97 mini nên không bik gì ....?
Bạn nào có thẻ gửi mjk link từng phần như mấy file .core.C00 ...............dcp..........rofs2.v15 ... fivecai2 lên belle full dc không mjk thanks nhiều lắm...........!

haivip0289

Rofs2 v40 cho X6

Sao up bản core v40 cho X6 rồi mà sao rofs2 vẫn để v32 vậy bạn.Bạn up bản rofs2 v40 cho mình với.Chót úp room lên v40 rồi mà muốn dùng thử bản của bạn không được.X_X

Radium

Moderator
Sao up bản core v40 cho X6 rồi mà sao rofs2 vẫn để v32 vậy bạn.Bạn up bản rofs2 v40 cho mình với.Chót úp room lên v40 rồi mà muốn dùng thử bản của bạn không được.X_X

đổi tên rofs2 đoạn nào v32.... j đó thành v40.... là flash đc bạn à