• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•. CFW N97mini for S60v5 Phiên bản đầy đủ by Huy Nghĩa.•·´¯)«—

phananhhd

Anh cho em hỏi link down (core + rof2) ver. 4 cho 5230 có ko ạ ??? Em toàn thấy link cho các máy khác có cái core RM 588 nhưng ko thấy rof2 mà bản ver.4

hoang193

congtutrensan_9x

Anh cho em hỏi link down (core + rof2) ver. 4 cho 5230 có ko ạ ??? Em toàn thấy link cho các máy khác có cái core RM 588 nhưng ko thấy rof2 mà bản ver.4

ver 4 cho 5230 chưa có bản port. em vui lòng đợi port nhé. Nếu không có mem port, đêm nay a port :)

m dow cfw = dt về rồi flash:)
giờ m muốn port cái v4 thì dow cái b Nghĩa up với rofs2 5250 gốc à?mà m cũng chưa có rofs2 5250 tê

bạn cứ làm theo hướng dẫn :)

tuan586

Member
http://www.pdaviet.net/showthread.php?263676-huong-dan-port-giua-cac-cfw-cho-nhau

bạn làm theo hướng dẫn của topic này. Cũng đơn giản thôi mà :)

Bạn dùng sisware bung ứng dụng tương tự ứng dụng muốn xóa trong rofs2 ra và xóa theo đường dẫn đó, còn ứng dụng mặc định máy thì dùng nokia cleaner.
Phân chia sắp xếp thư mục theo ý muốn rồi vào C:/private/200113dd/content/maxtrixmenudata.xml copy file maxtrixmenudata.xml ra cho vào rofs2.

cái y 2 của em là: ở bản gốc khi cài opera thì nó hiện ở mục ứng dụng còn ở cfw thì nó hiện ở phần web lên nhiều lúc cài các pm khác không biết nó hiện ở đâu,e muốn hỏi làm thế nào để nó cài như bản gốc ý?

congtutrensan_9x

cái y 2 của em là: ở bản gốc khi cài opera thì nó hiện ở mục ứng dụng còn ở cfw thì nó hiện ở phần web lên nhiều lúc cài các pm khác không biết nó hiện ở đâu,e muốn hỏi làm thế nào để nó cài như bản gốc ý?
thì em copy cái file maxtrixmenudata.xml ở bản gốc cho vào rofs2

congtutrensan_9x

Phiên bản 05 belle .Update

+ Thay đổi nhạc chuông
+ Fix dọn rác sau khi khởi động
+ Mod pin tối đa. :)~