• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•. CFW N97mini for S60v5 Phiên bản đầy đủ by Huy Nghĩa.•·´¯)«—

0anh0cuong0

Phiên bản 05 belle .Update

+ Thay đổi nhạc chuông
+ Fix dọn rác sau khi khởi động
+ Mod pin tối đa. :)~

ko down dc.
"The user hosting this content is out of bandwidth.

If this is your file please upgrade to add more bandwidth credits to your account. Call Sales at 1-877-729-4269 for more information."

elf9x

Nghĩa ơi sao không mod thêm phím trở về belle vào như bản 4. Mình ném vào rofs2 toàn lỗi @@

tuan586

Member
lỗi bản v5 quay phim lại nè
a nghĩa cố gắng fix hộ em nha
http://youtu.be/SatyI9euKxY
mới đầu nó nặng 200mb em đổi sang flv cho nhẹ@@
và em không bật dc cái part tắt bàn phím, bật auto rồi mà nó không tắt

congtutrensan_9x

a cố gắng fix camera sớm giúp em nhá. Mà e đang định add thêm bộ full qt vào fw a có bộ full qt để add vào fw k cho em với.

ver5 là có rồi nhé, đợt anh bảo nghỉ anh xóa mất bộ QT cook ý rồi. Mà bộ ý trên host thì bị xóa rồi

tuan586

Member
ver5 là có rồi nhé, đợt anh bảo nghỉ anh xóa mất bộ QT cook ý rồi. Mà bộ ý trên host thì bị xóa rồi

eo. Bây h có cách nào lấy dc ko a? Cố gắng giúp e với. Mà xoá trong e/data xong mất hết app đã cài? Nhưng lại thấy mấy câu chào lúc khởi động máy.

congtutrensan_9x

eo. Bây h có cách nào lấy dc ko a? Cố gắng giúp e với. Mà xoá trong e/data xong mất hết app đã cài? Nhưng lại thấy mấy câu chào lúc khởi động máy.

uhm, anh thêm sẵn mod rọn rác khi khởi động :). khóa màn hình được rồi chứ :p

LeKhangAn

không bị lỗi nhá

bạn sửa ở font nhá

bác nghĩa giúp khang edit dùm rof2 5230 bản này tý bác, gở bỏ QT,python, sieu dịch zixhan, chuyển mạng, thêm swipe to unlock, menu 4x4 icon lớn, được không bác. Thank bác trứơc.

Chỉnh sửa cuối: