• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•. CFW N97mini for S60v5 Phiên bản đầy đủ by Huy Nghĩa.•·´¯)«—

minhthang772

Port ver mới cho 5530 luôn đi Nghĩa, sáng mai mình test luôn,giờ đang on bằng dt,nên ko test dc

chicken3005

dân nghiện flash gặp bản nào là xào bản đó, hihi chuẩn bị tiễn em đi rồi, đang kím N8 cũ rẻ rẻ, nếu có tiền thì giữ em nó lại để test với anh em cho vui

congtutrensan_9x

dân nghiện flash gặp bản nào là xào bản đó, hihi chuẩn bị tiễn em đi rồi, đang kím N8 cũ rẻ rẻ, nếu có tiền thì giữ em nó lại để test với anh em cho vui

Port ver mới cho 5530 luôn đi Nghĩa, sáng mai mình test luôn,giờ đang on bằng dt,nên ko test dc

tớ là tớ hôm qua lúc 11h55 chính thức khai tử bộ đồ nghề cook. Ra tết chuyển qua Android.

SYMBIAN (S60^1 S^3 S^4) bị khải tử 1 ngày rồi :((

Radium

Moderator
Chicken port ver mới nhất qua 5530 dùm mình với

MÌnh port rồi. Nhưng chưa có mạng để post. Cũng không khó đâu. Bạn làm theo hướng dẫn rồi quăng mod fix camera vào là đc thôi. Chưa đến 15p :p

minhthang772

MÌnh port rồi. Nhưng chưa có mạng để post. Cũng không khó đâu. Bạn làm theo hướng dẫn rồi quăng mod fix camera vào là đc thôi. Chưa đến 15p :p

tại 1 phần mình ko có pc,với ko on trên pc dc nhiều,chứ mình cũng thích mày mò mấy vụ này lắm,sẵn bạn edit thêm đi,như mod nt nhanh.spiwe sang tap,với theme full nữa,tôi kết nhất vụ theme của ông,hjhj.

nguyenhai2910

Anh Nghĩa...5233 bị lỗi khi có người gọi đến là 2 thanh MỞ KHÓA và TRẢ LỜI bị giật...có lúc bị,lúc không...anh sửa giúp em với...thanks anh nhiều...

congtutrensan_9x

Anh Nghĩa...5233 bị lỗi khi có người gọi đến là 2 thanh MỞ KHÓA và TRẢ LỜI bị giật...có lúc bị,lúc không...anh sửa giúp em với...thanks anh nhiều...

Mã:
http://www.mediafire.com/?1fs8879t1wnedt7
em cho cái này vào rofs2 là hết :D

chicken3005

nghĩa ơi mấy bản này hay bị hiện tượng camera đang dùng quá, có mod fix ko nghĩa lúc trước có hỏi dangquy thì chì mình cho mod fix ram của bunrieucua mà chưa thử

iamstven

nghĩa ơi mấy bản này hay bị hiện tượng camera đang dùng quá, có mod fix ko nghĩa lúc trước có hỏi dangquy thì chì mình cho mod fix ram của bunrieucua mà chưa thử

chụp xong từ từ hãy xóa thì giảm mà.mod của bunrieucua tes trên 5530 cũng k khắc phục được hoàn toàn nếu chụp xong xóa luôn mà

congtutrensan_9x

thỉnh thoảng mới bị thôi do quá trình chụp ta giữ camera shortcut1 để lấy nét . Ấn chụp nhanh xem xóa được luôn . Sau khi flash để im tầm 3 phút thì khởi động lại máy rồi mới sử dụng nhá :)