• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•. CFW N97mini for S60v5 Phiên bản đầy đủ by Huy Nghĩa.•·´¯)«—

congtutrensan_9x

Mình load V2 của 5530 về rồi bỏ cái fix menu vào. Sau khi jaf thì thấy Browser trong Ứng Dụng/Hỗ Trợ sai icon. Với lại mình muốn hiện cái Calendar, bạn Huy Nghĩa có thể edit giùm được không?

Nếu bạn đã làm các bước như trên thì chỉ việc khôi phục cài đặt gốc. calender bạn ấn vào ngày tháng năm trên hs sẽ vào mặc định có cả âm lịch :D

mabuan

Nếu bạn đã làm các bước như trên thì chỉ việc khôi phục cài đặt gốc. calender bạn ấn vào ngày tháng năm trên hs sẽ vào mặc định có cả âm lịch :D

Cám ơn bạn! Lúc nãy mình mod cho ẩn cái file browser luôn rồi vì cũng không dùng, toàn dùng x-plorer. Bản cook của bạn rất tốt. Mình tắt hiệu ứng theme đi có lúc Ram free tới hơn 65MB.

ksmanhdung

Không cài được Ovi Map 3.06

bản Ver2 này của Nghĩa mình không cài được bất kỳ một bản Ovi Map 3.06(587) hay 3.06(637) nào cả. Cài cái nào cũng báo là " Lỗi tập tin", hoặc là "tập tin không hợp lệ". Còn nếu Cook vào FW thì dung lượng của file Rosf2 lớn quá, lên tận hơn 120Mb, nên không Cook được. Bạn có bản Ovi Map 3.06 nào dùng tốt để cài đặt thì cho mình xin. Có bản Ovimap 3.06 Repack to E thì càng tốt, đỡ tốn bộ nhớ ổ C!

debor_vn2000

Hình như lỗi kết nối với máy tính???

Bạn ơi, xem lại giúp mình sao cắm ĐT kết nối Nokia Suite không nhận được ĐT. mình muốn backup tin nhắn và danh bạ vào ĐT mà không được. Bạn có file sửa cho vào rofs2 thì cho mình xin nha. Thank!

congtutrensan_9x

Bạn ơi, xem lại giúp mình sao cắm ĐT kết nối Nokia Suite không nhận được ĐT. mình muốn backup tin nhắn và danh bạ vào ĐT mà không được. Bạn có file sửa cho vào rofs2 thì cho mình xin nha. Thank!

chọn lại kết nối usb thành pc suite và đợi 1 lúc nhé

whitesmile

a nghĩa ơi, sao e port sang 5230 mà pin kém quá. chẳng làm gì, cũng chẳng để 3G mà từ sáng đến tầm 7-8 là hết pin :|

debor_vn2000

chọn lại kết nối usb thành pc suite và đợi 1 lúc nhé

Bạn ơi xem giúp mình chút. Mình cắm cáp nhưng máy tính báo là N97 Mini. Bạn có mod máy nhận 5k8 khi kết nối PC suite không cho mình xin với. Mình tìm trên google không còn file nào tồn tại cả. Thank bạn trước nha !

chicken3005

Bạn ơi xem giúp mình chút. Mình cắm cáp nhưng máy tính báo là N97 Mini. Bạn có mod máy nhận 5k8 khi kết nối PC suite không cho mình xin với. Mình tìm trên google không còn file nào tồn tại cả. Thank bạn trước nha !

nghĩa giúp luôn vụ này nha mình cũng định hỏi như em đó, với chỉ mình chỉnh cho thành X6 khi *#0000#