• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*+.>CFW N97mini Ver30 For 5800 MaxSpeed<.+*

bebivodoi

bạn 5k8 dùng pin gì thế?
Test thử với mức sử dụng của tớ chưa được 2/3 ngày. Tớ góp ý kiến nha. Fps hạ thấp xuống, máy sử dụng ép xung 800mhz thì cho tối đa là 35 fps. Còn fps giảm xuống theo mod ép xung nhưng cũng không lên để thấp quá mất độ nhạy của máy. Tốt nhất là để fps ở 24 fps. Cpu không lên đễ 100% cache để không giới hạn thì được rồi

pin mình vừa mua lẻ ở tiệm k phải pin gốc, k biết do pin mới hay k mình k biết, nhưng mình dùng thì thoải mái
còn như mình đã giới thiệu ngay từ tiêu đề là Max Speed thì pạn phải hiểu ( thực ra FW này cũ chưa Max đâu nhưng mình thấy thế là đủ rồi k cần phải thực sự Max). nếu pạn nghĩ mất độ nhạy của máy thế pạn đã thử dùng FW này chưa, Bạn dùng thử đi xem có mất độ nhạy k nhé, pạn có thể test = Clip rồi post nên giúp mìmh thì càng tốt, cảm ơn bạn trước

tuanmailove

sau 1ngay sd minh thay cung tuong doi ok. Va thay xuat hien loi nhu sau; khj chuyen mang 2g va 3g thi rat lau co song mang hoac ko co phaj khoi dong lai may va khi bat 3g vao mang thi thuong xuyen bi khoi dong lai tiep la khi bat c2z ta ko vao duoc camera mong chu top sua loi nay de duoc hoan hao hon! Thank!!!

k_malau

Chút cảm nhận.

Nói chung qua cảm nhận ban đầu thì mọi thứ đều ổn.
Có chút ý kiến riêng:
1. Ram: 43.8 MB (cũng ổn).
2. Màn hình khóa lúc mở mình nghỉ nên để dạng nhấn nút "Mở khóa" thì hay hơn là trược rồi mới mở khóa.
3. Font chữ hơi rối (nói chung cũng ổn), lúc đưa hình nền có hình ảnh sáng một chút thì chữ gằn như khó thấy.
4. Bạn có thể share cho mình theme này dc chứ?

5. Cái Profile bạn để tên vậy có cách nào chỉnh sửa ko?
Chút cảm nhận, nếu có gì ko phải bỏ qua nhé.
Thân./.

congtutrensan_9x

pin mình vừa mua lẻ ở tiệm k phải pin gốc, k biết do pin mới hay k mình k biết, nhưng mình dùng thì thoải mái
còn như mình đã giới thiệu ngay từ tiêu đề là Max Speed thì pạn phải hiểu ( thực ra FW này cũ chưa Max đâu nhưng mình thấy thế là đủ rồi k cần phải thực sự Max). nếu pạn nghĩ mất độ nhạy của máy thế pạn đã thử dùng FW này chưa, Bạn dùng thử đi xem có mất độ nhạy k nhé, pạn có thể test = Clip rồi post nên giúp mìmh thì càng tốt, cảm ơn bạn trước

dùng rồi mới nhận xét như trên được chứ, nói mập mờ như bạn thì mình biết trình bạn đến đâu rồi. Cpu 100% công suất kêu chưa max . Chưa ép xung thì cứ nói.Kfc :))~

khangvn

dùng rồi mới nhận xét như trên được chứ, nói mập mờ như bạn thì mình biết trình bạn đến đâu rồi. Cpu 100% công suất kêu chưa max . Chưa ép xung thì cứ nói.Kfc :))~

diễn đàn là nơi giao lưu chia sẻ kinh nghiệm.có người hay người dở nếu toàn "pro" như bạn thì học hỏi chia sẻ làm gì.ai mà tự nhiên giỏi đâu.

bebivodoi

sau 1ngay sd minh thay cung tuong doi ok. Va thay xuat hien loi nhu sau; khj chuyen mang 2g va 3g thi rat lau co song mang hoac ko co phaj khoi dong lai may va khi bat 3g vao mang thi thuong xuyen bi khoi dong lai tiep la khi bat c2z ta ko vao duoc camera mong chu top sua loi nay de duoc hoan hao hon! Thank!!!

máy mình k bị hiện tượng như bạn nói, mình vẫn dùng bt, bạn thử J.A.F lại hộ mình, xóa hết các thư mục như #1 dùm mình nhé
Nói chung qua cảm nhận ban đầu thì mọi thứ đều ổn.
Có chút ý kiến riêng:
1. Ram: 43.8 MB (cũng ổn).
2. Màn hình khóa lúc mở mình nghỉ nên để dạng nhấn nút "Mở khóa" thì hay hơn là trược rồi mới mở khóa.
3. Font chữ hơi rối (nói chung cũng ổn), lúc đưa hình nền có hình ảnh sáng một chút thì chữ gằn như khó thấy.
4. Bạn có thể share cho mình theme này dc chứ?

5. Cái Profile bạn để tên vậy có cách nào chỉnh sửa ko?
Chút cảm nhận, nếu có gì ko phải bỏ qua nhé.
Thân./.
sao lại 43MB Ram, mình trên 58 mà? hình mình chụp trên đó bạn, 56,18MB có dùng cả Pm Gif ok,
đó k phải là theme mà là wallpaper thôi
muốn đổi Profile bạn bug rof2 rồi tự sửa nhé, mình muốn để cái Profile đấy là coi như chữ ký cho FW cua mình thôi, ai k thích thì xóa hộ mình

cảm ơn bạn đã nhận xét, sao chưa thấy post Clip FW Của mình nên để mọi ng` nhận xét hả bạn, ném gách hay dìm hàng đây?

congtutrensan_9x

diễn đàn là nơi giao lưu chia sẻ kinh nghiệm.có người hay người dở nếu toàn "pro" như bạn thì học hỏi chia sẻ làm gì.ai mà tự nhiên giỏi đâu.

Bạn không đọc hết các cmt rồi. Tớ có góp ý kiến cho bạn ý hoàn thiện cfw tốt hơn. Xem bạn ý nói gì. Các cfw các mem đều giấu không share mod, còn tớ nêu rất rõ ràng và sẵn sàng share mod

bebivodoi

Bạn không đọc hết các cmt rồi. Tớ có góp ý kiến cho bạn ý hoàn thiện cfw tốt hơn. Xem bạn ý nói gì. Các cfw các mem đều giấu không share mod, còn tớ nêu rất rõ ràng và sẵn sàng share mod

mình nói gì vậy bạn, bạn xem lại hộ mình cái, xem ai bắt đầu nhé bạn, bạn có sao bạn k Share nhỉ, bạn gì đấy vẫn đang chờ bạn Share kìa, thôi tùy bạn thôi mình khỏi tranh cãi, để các bạn khác tự nhận xét, đây là FW mình tâm đắc nhất, nếu ai thích thì dùng k dùng thì thôi, mình cũng đâu ép ai nhỉ, bạn Cook Pro vậy sao k làm 1 bản cho a e xài, rồi cho mọi ng` đánh giá bạn làm đi mình ủng hộ bạn, còn mình k tranh cãi vs bạn, cảm ơn

tuanmailove

minh da jaf nhu ban noi roi nhung van hien tuong nhu vay. nhung neu dung 2g vao mang thi lai ko van de gi ban ak. ban co tim hieu giup minh duoc ko?

bebivodoi

minh da jaf nhu ban noi roi nhung van hien tuong nhu vay. nhung neu dung 2g vao mang thi lai ko van de gi ban ak. ban co tim hieu giup minh duoc ko?

trong khi bạn J.A.F có bá lỗi gì k, mình đã thử J.A.F lại rất nhiều lần, test rất kỹ nhưng vân k thấy hiện tượng như bạn nói, bạn có thể gửi hình hoặc Cip ưa cho minh dc k

ikarushp

bản này dùng cũng ổn =.=
mình không ưng ý là mỗi cái bàn phím full Qwert, phải edit lại ;;)

bebivodoi

bản này dùng cũng ổn =.=
mình không ưng ý là mỗi cái bàn phím full Qwert, phải edit lại ;;)

uhm, cái đó là mình làm theo sở thích của mình, mình có 2 bàn phím Qwerty 1 là 4x11. 2 là 3x10 ( giống 4x11 nhưng k có dòng số) do mình k dùng nên mình cung k cook thêm, nếu mọi ng yêu càu thì có ngay

tuanmailove

minh ko co clip nhung khi jaf xong thi chi hien boot thoi ko tu khoi dong len duoc phai thao pin roi lap lai bat nguon ban ak. ban tim hieu giup minh nha.

congtutrensan_9x

mình nói gì vậy bạn, bạn xem lại hộ mình cái, xem ai bắt đầu nhé bạn, bạn có sao bạn k Share nhỉ, bạn gì đấy vẫn đang chờ bạn Share kìa, thôi tùy bạn thôi mình khỏi tranh cãi, để các bạn khác tự nhận xét, đây là FW mình tâm đắc nhất, nếu ai thích thì dùng k dùng thì thôi, mình cũng đâu ép ai nhỉ, bạn Cook Pro vậy sao k làm 1 bản cho a e xài, rồi cho mọi ng` đánh giá bạn làm đi mình ủng hộ bạn, còn mình k tranh cãi vs bạn, cảm ơn

Mình mới làm được tầm hơn 10 phiên bản cfw thôi :))~

tuanmailove

chu top oi van de 3g cua minh sau khj chuyen qua su dung tieng anh thi thay on dinh ko bi khoi dong khi vao mang bang 3g nua. Chac tieng viet bi loi ban xem lai duoc ko?

bebivodoi

chu top oi van de 3g cua minh sau khj chuyen qua su dung tieng anh thi thay on dinh ko bi khoi dong khi vao mang bang 3g nua. Chac tieng viet bi loi ban xem lai duoc ko?

thật lạ, mình đã test rất kỹ thì cũng k thấy hiện tg. Như bạn nói ( mình vẫn đang dùng FW này, rất ổn định, chưa thấy lỗi nào cả) hay trong quá trình bãn J.A.F lỗi, ( J.A.F xong máy k tự khởi động rất dễ gặp lỗi )

thanhhaifire

vấn đề ở 10283344 đc mod như thế tốc độ quá ngon rồi, nhưng ít ai mod vậy lắm, vì chơi game hay làm gì lâu máy rất nóng, FPS 30 thì dĩ nhiên k tiết kiệm pin rồi. nhưng Pin 4 ngày chờ là hoàn toàn có thể (mình đã test đc 7 ngày chờ :D ) đó là chỉnh độ sáng màn hình StaticFeatures.dll

tuanmailove

thật lạ, mình đã test rất kỹ thì cũng k thấy hiện tg. Như bạn nói ( mình vẫn đang dùng FW này, rất ổn định, chưa thấy lỗi nào cả) hay trong quá trình bãn J.A.F lỗi, ( J.A.F xong máy k tự khởi động rất dễ gặp lỗi )
the khi ban jaf xong may co tu khoi dong lai ko vay?