• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

thoithuy

mình tìm thấy đài FM rùi. tại vì thay đổi giao diện mới nên kg tìm dc. Thanks tất cả các bạn nhé. Chuc zui zẻ nha các bạn

khoa1989

tất cả chờ đợi bản úp ngày sinh nhật pdaviet.của a bảo bản ngày 31/10 khá là ok.

zxcvbnmasd

anh Bảo cho em hỏi bản 31/10 có 1 cái e rất thích là khi tin nhắn đến ngoài Homescreen không hiện thông báo mà chỉ hiện thống báo nhỏ trên vạch pin,cái đó mod ra sao a

daugiang1987

anh Bảo cho em hỏi bản 31/10 có 1 cái e rất thích là khi tin nhắn đến ngoài Homescreen không hiện thông báo mà chỉ hiện thống báo nhỏ trên vạch pin,cái đó mod ra sao a

Bạn sữa dòng này thành 63 như hình dưới Ở file text 102824A0 trong thư mục 10202BE9 nhé:
0x1 int 63 16777216 cap_rd=alwayspass cap_wr=WriteDeviceData

zxcvbnmasd

Bạn sữa dòng này thành 63 như hình dưới Ở file text 102824A0 trong thư mục 10202BE9 nhé:

-cảm ơn anh! cho e hỏi nốt là cho roompatcher vào kiểu j như trong bản C6 S^3 vậy a.Tức là ko cần vào apply và hình như mún tắt cũng k dc,nói chung là ko hiện cái icon đó mà vẫn cài các apps khác bt
-thêm 1 cái này nữa là xóa cái swipe unlock ntn ạ ? hết

Chỉnh sửa cuối:

herohacker

Mình down FW gốc về rồi trong bảng flash hiện
"RM-504 Euro3 BLACK-RED^0573223^31.0.005^001"
Thế này có đúng ko?
Sao mình nhấn flash đến bước ấn nguồn rồi nhưng ấn toàn lên nguồn luôn thui flash ko chạy mà toàn báo : "Searching for phone...Not found!!! " hix
HELPPPPP!

binh24

Mình down FW gốc về rồi trong bảng flash hiện
"RM-504 Euro3 BLACK-RED^0573223^31.0.005^001"
Thế này có đúng ko?
Sao mình nhấn flash đến bước ấn nguồn rồi nhưng ấn toàn lên nguồn luôn thui flash ko chạy mà toàn báo : "Searching for phone...Not found!!! " hix
HELPPPPP!

Tắt máy lúc nó search thì nhấn nút nguồn một cái !
Tìm hiểu kĩ trước khi hỏi nhé bạn !

TungBach

anh Bảo hay ai cứu e với e sửa số 63 đó về 0 nó tịt luôn loa trong không nge được nữa là sao
tại điện thoại có vấn đề đó ko phải do sửa đâu:)) bạn thử bấm ngón tay nhẹ vào cái loa xem, chắc là nghe đc:p

zxcvbnmasd

hix bấm vào cái loa là bấm vào chỗ nào a,e sắp đập cả máy đi rồi nó có lên đâu.dc mỗi loa ngoài thôi

daugiang1987

anh Bảo hay ai cứu e với e sửa số 63 đó về 0 nó tịt luôn loa trong không nge được nữa là sao

Em cứ sữa như anh hướng dẩn trên mặc định của nó là 61 nhé, còn sữa số khác thì lổi đấy

zxcvbnmasd

ở không e muốn sửa trong bản CFW ^3 đó anh,em thấy ở trong file của nó mặc định là 63 rôi (63 nhưng nó vẫn hiện ra mà) e hạ xuống 0 nó mất nhưng die cái loa :((

hix a Bảo ơi e xem trongn bản 31/10 của a sao nó lại là 61,vậy ở đây là mình sửa nó về 61 hay 63 vậy a

daugiang1987

ở không e muốn sửa trong bản CFW ^3 đó anh,em thấy ở trong file của nó mặc định là 63 rôi (63 nhưng nó vẫn hiện ra mà) e hạ xuống 0 nó mất nhưng die cái loa :((

hix a Bảo ơi e xem trongn bản 31/10 của a sao nó lại là 61,vậy ở đây là mình sửa nó về 61 hay 63 vậy a

Uh sory nhé quên mất mặc định 63 em sữa lại 61 nếu muốn như vậy nhé

zxcvbnmasd

đấy em bít ngay mà,e thử xong rùi ,cho về 61 theo như bản 31 của a là ngon cả nge và tn.Đại ca già thật rồi :D

daugiang1987

đấy em bít ngay mà,e thử xong rùi ,cho về 61 theo như bản 31 của a là ngon cả nge và tn.Đại ca già thật rồi :D

Chắc vậy em già cả quá rồi giờ đâm ra hay quên dạo này mod, cook quá nhiều nên làm gì củng bị ám theo vậy

kangnam

Chủ thớt cho mình hỏi cách thay Profile Bình Thường mặc định trong máy như thế nào vậy !! Thanks !!