• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-356 Nokia 5800 XM v60 - LIGHTING (ENG-VIET)

_GD_

kitafung có thể chỉ mình cách add TV vào fw ko?mình mới mua cái x6 16gb rm-551.

Khoaaaa

Active Member
Lâu wá ko thấy anh khoa nha,còn sài v5 ko anh,vẩn là cooker chứ ạ,hì sr anh kita,em spam rùi

nokia6686

Đã sắm Samsung Focus, chính thức bước chân vào thế giới Windows Phone. Con 5800 này sẽ tặng cho tía thân yêu...
Buồn muốn khóc!!!... :((

khoa1989

Lâu wá ko thấy anh khoa nha,còn sài v5 ko anh,vẩn là cooker chứ ạ,hì sr anh kita,em spam rùi
oh chào bạn.mình vẫn dùng symbian.nhưng bận không cook nhưng vẫn theo dõi bafi của anh em mà:D

ngunhi

pac' oi ban nay` sai` Error nhieu` qua'.... em dung` gan` 2 thang' qua...xe, phim hd dung luong cao tat' may' khoi dong lai. trinh phat' nhac. khong cap nhat. het' so' bai` hat'... conection internet qua' yeu' khi online game hay luot web....
dc 1 cai' la` hack dc phone pin khong trau lam' du` tat' tat' ca~ nhun gi` hok sai` den'... du` sao cung thanks pac' da tan. tinh` help em het' minh`...i like you..;;)

khoa1989

pac' oi ban nay` sai` Error nhieu` qua'.... em dung` gan` 2 thang' qua...xe, phim hd dung luong cao tat' may' khoi dong lai. trinh phat' nhac. khong cap nhat. het' so' bai` hat'... conection internet qua' yeu' khi online game hay luot web....
dc 1 cai' la` hack dc phone pin khong trau lam' du` tat' tat' ca~ nhun gi` hok sai` den'... du` sao cung thanks pac' da tan. tinh` help em het' minh`...i like you..;;)
những bản gốc thì chỉ đc như vậy thôi bạn ah

taylorswift

CFW RM-356 NOKIA 5800 XM LIGHTING (SP2/14/11/2011)

_5HS ICON MÀU BY MOD MATHANH MẶC ĐỊNH HS BASIC

_TINH CHỈNH MƯỢT MÀ......PIN CỰC TRÂU......THỪA HƯỞNG TẤT CẢ SP1
\-/\-/\-/

vài hìnnh tham khảo:

link trọn bộ luôn nha:::DOWNLOADHERE

CẢM ƠN SẢN PHẨM CỦA ANH KITAFUNG NHIỀU LẰM....

CHÚ Ý:::::
CÓ SẴM PM XEM ẢNH ĐK....00000(5 SỐ 0 NHA)

AI THÍCH THÌ THANK EM PHÁT CÒN KO CÓ Ý CỦNG ĐỪNG NÉM GẠCH E NHA

Chỉnh sửa cuối:

tuyenka

để tối test thử bản v2 xem thế nào... ko biết còn lỗi cái baidu input ko nữa...

viettin76

Member
cảm nhận bản mới thấy kô có jì thay đổi nhiều. Cài nhiều app mà chưa bị tiêu máy