• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-356 Nokia 5800 XM v60 - LIGHTING (ENG-VIET)

khoa1989

Đó là Browser Cache. Bên C có nhưng ko có nhưng trống hoặc ko bao nhiêu cả. Bên E là chủ yếu. Thân

Đang làm bản Anna Icon rất ngon nhưng Icon Anna quá to so với icon các phần mềm khác cài vào đưa ra HS cái to cái nhỏ rất mất thẩm mỹ.

chào người đẹp.vẫn chung thành với firmware gốc ah

babykid

có ai xài bản này bị tình trạng như em ko ??? tình hình là lúc có cuộc gọi đến trượt để nhận cuộc gọi thì trượt hoài mà ko đc, phải bấm phím cứng để nghe, hoặc trượt cũng 3-4 cái mới đc. Rompacher đã tắt hết các patch, chỉ cài thêm TTPod và Photobroser để xài

krapdicen

Bản Rom này êm quá nhưng chỉ có một trở ngại là lúc gọi điện, mình chọn mở loa ngoài thì tự nhiên màn hình tắt mất tiêu,

rongruby

Bạn ơi, cho mình hỏi có gói cài ngôn ngữ tiếng việt riêng cho fw 60.003 ko, mình mới up lên mà ko có gói ngôn ngữ tiếng việt.

Radium

Moderator
Bạn ơi, cho mình hỏi có gói cài ngôn ngữ tiếng việt riêng cho fw 60.003 ko, mình mới up lên mà ko có gói ngôn ngữ tiếng việt.
Trên tiêu đề bài viết đã ghi rõ ENG-VIET rồi mà bạn. Bản này có tiếng Việt