• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-356 Nokia 5800 XM v60 - LIGHTING (ENG-VIET)

kitafung

nghe nhạc thì báo lỗi hệ thống...làm thế nào bây giờ

Mình đã test phần mềm nghe nhạc và không bị báo lỗi hệ thống như bạn report. Bạn xoá lần lượt các phần mềm đã cài xem thế nào. Bạn có bật C2Z hoặc Open4all trong Hack không ?

babykid

có cách nào để tắt cái thông báo như hình dưới mỗi khi có tin nhắn, cuộc gọi nhỡ, khôg vậy pro Kita ???????? có nghĩa là không có cái hộp thoại này, nó chỉ báo ở trên chỗ cột pin thôi :D:D:D:D

ngunhi

cứu em với anh ơi...FW cua n97 máy em chiệu hok nổi...anh làm ơn Flash dùng em cái FW của bài này của anh di em on yahoo em đợi anh

tuyenka

máy của bạn bị làm sao??? mình ko hiểu??? bạn đang dùng máy gì và đang dùng bản nào??? còn bản này thì bạn download core và file rof2 kia về là flash thôi...

babykid

sao bản này chụp hình đèn flash ko sáng vậy mọi ng, hay là do máy mh dead rồi :(:)(:)((

tuyenka

sao bản này chụp hình đèn flash ko sáng vậy mọi ng, hay là do máy mh dead rồi :(:)(:)((

Vẫn sáng bt nhá bạn... Bạn thử up bản khác xem sao nếu ko đc thì do flash máy bạn rồi...

ngunhi

máy của bạn bị làm sao??? mình ko hiểu??? bạn đang dùng máy gì và đang dùng bản nào??? còn bản này thì bạn download core và file rof2 kia về là flash thôi...

em dung` 5800XP dang dung` FW n97mini bi gioi muon up lai ban cua 5800 phai lam` sao?? lam` on huong dan flash jaf dung` hic vi may em hien tai bi gioi dong 1 ti tat máy bởi FW cũa n97 ý

kitafung

Bản 4.2 này có thể nói là gần như hoàn hảo đối với mình, các bạn có thể thay đổi effects khác để hoàn thiện bản CFW cho bản thân mình nhé.

tuyenka

Bản 4.2 này có thể nói là gần như hoàn hảo đối với mình, các bạn có thể thay đổi effects khác để hoàn thiện bản CFW cho bản thân mình nhé.
Bác có mod thay icon Realplayer theo theme ko???

tuyenka

bác nào thử xem ovi store có hoạt động ko???... hay do mình nghịch gì mà click vào ko hiện tg nhỉ :-??