• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-356 Nokia 5800 XM v60 - LIGHTING (ENG-VIET)

babykid

cho em hỏi cái nữa??? sao bản này em bung file Rofs2 để đổi font nhưng ko thấy có folder Fonts trong folder resource vậy? Đổi font cho bản này bằng cách nào ???

babykid

mới quay về OFW, nhưng có vài vấn đề, có ae nào bị giống mh ko? mh cài theme WP7 Metro, khi load hay bị treo máy phải gỡ pin mới đc, lúc load ảnh để làm hình nền cũng thế. khắc phục ntn, mặc dù mh đã format lại bằng mã *#7370# mà vẫn ko hết ~X(

kitafung

mới quay về OFW, nhưng có vài vấn đề, có ae nào bị giống mh ko? mh cài theme WP7 Metro, khi load hay bị treo máy phải gỡ pin mới đc, lúc load ảnh để làm hình nền cũng thế. khắc phục ntn, mặc dù mh đã format lại bằng mã *#7370# mà vẫn ko hết ~X(

Bạn cho cái theme mình cài thử xem sao? Bạn cài trên thẻ thử xem có bị treo ko. Theme nặng quá ăn hết Ram cũng gây treo máy đó bạn.

viettin76

Member
có bro nào có lang tiếng Việt hông cho em xinh với, em mới kiếm được 1 bản cháp bên dailymobi mà hổng có tiếng việt, nên bị lổi gió tùm lum

axxaax113

Bạn muốn mod cái HS flash này bạn phải tìm bản mod Flash Player cũ hơn mới chạy được.
là sao?bác nói rõ hơn được không?mà theo em thì flash mới phải chạy được những cái cũ chứ?sao lại như vậy?em thích cái này lắm bác làm giúp em đi

kitafung

là sao?bác nói rõ hơn được không?mà theo em thì flash mới phải chạy được những cái cũ chứ?sao lại như vậy?em thích cái này lắm bác làm giúp em đi

Mình không theo hướng này nên mình cũng bó tay, bạn thử tìm lại các topic của mathanh là có đó bạn. Chúc bạn may mắn và giáng sinh vui vẽ.

axxaax113

Mình không theo hướng này nên mình cũng bó tay, bạn thử tìm lại các topic của mathanh là có đó bạn. Chúc bạn may mắn và giáng sinh vui vẽ.
???????????????????????? topic mathanh ở đâu thế...........~X(

nec_versa_e6200

cả diễn đàn thấy mỗi bài này up lên v60, thế up lên là hết nghik à? vì sẽ ko đc hạ xuống 52 để thử các bản CFW khác mà???

thanhhaifire

cả diễn đàn thấy mỗi bài này up lên v60, thế up lên là hết nghik à? vì sẽ ko đc hạ xuống 52 để thử các bản CFW khác mà???
hầu như lên v60 hết rồi, muốn xài các CFW v52 thì port qua xài thôi ko vấn đề gì hết