• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW]RM-596_111.030.0609_E-V_RC_FINAL_Nokia-Belle

Status
Không mở trả lời sau này.

beomap

bó tay rồi add file mồi vào cả 6 file đều màu đỏ luôn. mà phải rename folder mồi thành rm-596 đúng không bạn?

Trunghuy90

bó tay rồi add file mồi vào cả 6 file đều màu đỏ luôn. mà phải rename folder mồi thành rm-596 đúng không bạn?

bạn không rename folder fw mồi thành RM-596, Flash đc, thì mình kính nể bạn đó!

Trunghuy90

Bận quá nên không test được em à.

vậy anh chờ bản update sau nhé? Bản sau sẽ bổ sung thêm nhiều mod new. Và cũng là bản chia tay N8 sang dùng Nokia 603. Con 603 sắp tới sẽ đc nâng cấp lên calra và dorla. N8 hết thời ở belle rồi. Anh, em dùng 603 chú ý những bản cook new nhé?

MinhThang

Manager
vậy anh chờ bản update sau nhé? Bản sau sẽ bổ sung thêm nhiều mod new. Và cũng là bản chia tay N8 sang dùng Nokia 603. Con 603 sắp tới sẽ đc nâng cấp lên calra và dorla. N8 hết thời ở belle rồi. Anh, em dùng 603 chú ý những bản cook new nhé?

Anh chắc là dừng lại N8 thôi em, xưa nay anh luôn chạy theo thằng Nokia này mỏi quá rồi, hết xí oát....:))

lebonghoatan

em cài bản của anh, thấy có 1 cái ko biết phải lỗi ko. Hồi xưa em cài phần mềm bright light đèn pin thì dc, mà giờ cài vô ko dùng dc :(

Trunghuy90

em cài bản của anh, thấy có 1 cái ko biết phải lỗi ko. Hồi xưa em cài phần mềm bright light đèn pin thì dc, mà giờ cài vô ko dùng dc :(

cái soft đó m không dùng bao giờ, nên không rõ. Nhưng bạn thử tìm soft nào có chức năng tương tự về test xem sao?

lecuong58

Ở box s^3 này có nhiều topic CFW For N8 Mỗi topic cook đều có hd up lên belle rồi. Nên update về sau thì không cần hd nhiều nữa tùng à. Topic vắng vì nhiều bản cook của nhiều 4rum khác đưa ra, cho nên k ai dùng là vậy Tùng à. Nhiều mem biết up nhưng cũng chỉ dowload và flash thôi, không thèm để lại dấu vết á! Cho nên nhiều ng tuy biết cook cũng k muốn chia sẻ, vì họ có đc gì đâu, hễ có lỗi gì thì comment lại. Nhưng ngược lại, nếu tốt thì thôi. Những cái thank cũng không có, huống hồ là comment. Họ đâu có nghĩ, mun có 1 bản cook tuyệt vời, thì người cook bỏ ra biết bao thời gian, công lao cùng vs tâm huyết. ..
e
mỉnh cũng đồng ý với ý kiến của bạn. Mình là "tina58" bên tinhtế .

lecuong58

quả này chắc qua đây chơi với trung huy thôi ......=D>

trung huy cho phép mình qua đây bod bài cùng bạn nhá ...

ThanhTungHT

Active Member
quả này chắc qua đây chơi với trung huy thôi ......=D>

trung huy cho phép mình qua đây bod bài cùng bạn nhá ...
Bài viết được Post miễn phí mà bạn :D Miễn là post bài đúng Quy định là Ok.Hoan nghênh bạn,nếu bạn có đóng góp tích cực cho diễn đàn,sẻ sớm được đề cử lên Vip =D> .

Trunghuy90

Mã ảnh thường là mã

Status
Không mở trả lời sau này.