• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-697 V 22.0.007 C5-03 by Nikoabe

manhtu

Ông bạn cho mình hỏi cái mod tắt wlan ở hs thanh danh bạ cái, muốn áp dụng vào con e72.

nikoabe

Ông bạn cho mình hỏi cái mod tắt wlan ở hs thanh danh bạ cái, muốn áp dụng vào con e72.

E tìm trên diễn đàn có 1 cách là sửa file cccccc00.cre trong 10202be9 ấy nhưng chắc chỉ áp dụng cho 5800,523x... thôi, còn C5-03 em có chép đè cái HS Orange và Vodafone down từ diễn đàn thì mất Wlan, chuyển sang dùng 5800 rùi nên cũng chưa kịp tìm hiểu nó là file nào, bác muốn ngâm cứu thì e gửi file cho

Thuong2

Bạn dùng phầm mềm nào để sửa vậy cho mình đi . Mình sửa mà chạy toàn báo lổi rot2 ko à.

manhtu

E tìm trên diễn đàn có 1 cách là sửa file cccccc00.cre trong 10202be9 ấy nhưng chắc chỉ áp dụng cho 5800,523x... thôi, còn C5-03 em có chép đè cái HS Orange và Vodafone down từ diễn đàn thì mất Wlan, chuyển sang dùng 5800 rùi nên cũng chưa kịp tìm hiểu nó là file nào, bác muốn ngâm cứu thì e gửi file cho

Có cách nào bạn gửi hết cho mình, để nghiên cứu xem sao

thienmabadao

bác cho em hỏi em cài cái Patch run của TTpod vào chỉ quyét bài nhạc xong là bị văng ra mong bác giúp em với bác có thể gửi file cho em ko

Thuong2

Nhạc trong ttpod quét mà văn ra ko phải do pachrun đâu . Do có một số bài hát nào đó có kí tự lạ nên bị vậy đó .

Gmlaemday12

Nhạc trong ttpod quét mà văn ra ko phải do pachrun đâu . Do có một số bài hát nào đó có kí tự lạ nên bị vậy đó .
Mình cũng bị trường hợp này.nhưng lúc trc ở v21 mình đâu bị như vậy từ khi lên v22 là bị

thienmabadao

bác cho xin HS OraTstu, Vdafone, Orange.
mình cook vào rom xong flash thanh danh bạ có lỗi ko sử dụng dc mong bác giúp em cho em xin 3 cái HS OraTstu, Vdafone, Orange. để em tự cook vào rom máy em cảm ơn bác

mydestinyhl

bác manhtu cũng làm cfw v22 di , e thích tap to unlock hơn .
có gì bác add yh e hỏi tí nhé : onlylovefory0u
sửa thành chạm để mở khóa được không chủ thớt :d

hdg2318

bạn cho mình xin bộ firmware đã hack cua bản V22 ( không thêm mod nào) này đc không ???

chithuan

Mình bị lỗi chỗ danh bạ nhấn chữ option là thoát ra ngoài mình dùng Mod Navi belle C5-03. Có ai bị như mình không.Help

0903511386

cfw down link ở dưới hay trên thế, ai có thể giúp mình đc hok

Chỉnh sửa cuối: