• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-697 V 22.0.007 C5-03 by Nikoabe

chithuan

Bạn nikoabe ơi sao bản này vào camera chụp hình thì được còn chuyển sang quay video thì tự thoát ra luôn, rồi không vào được.

nikoabe

Có lẽ do máy của mỗi người thôi chứ có thấy ai báo cáo bị vậy đâu bạn

phanvantaih

làm lại vài lần rồi ấy chứ, xoá hết các thư mục rồi tháo luôn thẻ nhớ ra cũng vẫn thế, đành phải dùng fw gốc.. Nhưng mà đang nghiên cứu để tự cook fw riêng :D

thienmabadao

bác cho em xin mấy file này hoặc mod và cả báic nữa nha e cook vào 5233 của em cảm ơn bác HS OraTstu, Vdafone, Orange

nikoabe

nikoabe thanks for the fw i want to ask you its very difficult a fw with bell or anna slide homescreens to make for c5-03???

It is too difficult,because the sensor of C5-03 is different other,and there are beside system file in rofs2,so,can not port from C6 or N97 to C5-03,very sad

Chỉnh sửa cuối:

vcoin1000

bạn nikoabe bạn sửa dùng mình cái oratsu được ko,mình để nằm ngang ko được.thank......

saccerwin

bạn nikoabe bạn sửa dùng mình cái oratsu được ko,mình để nằm ngang ko được.thank......

chơi cái avatar hơi phản cảm đó nhá....cậu nikobe giờ chuyển sang 5800 rồi có máy test đâu àm sửa cho bạn,(với cậu ta là bác sĩ đi làm miết ah)...
thôi cố gắng tìm hiểu mấy topic mod bên S60v5 - FIRMWARE PDAVIET mà tìm hiểu nha...c5-03 giờ chắc đi củi rồi....lão mạnh tử,wasang,nikobe ko làm nữa thành ra c5-03 toi rồi.,...hi vọng tương lai có 1 người nào đó cook rom cho c5-03 tiếp vậy

brightofmylife

bản này mình test rồi! nhìn chung là dc nhưng mà có lỗi rồi! cái internet mặc định bị lỗi khi dung wifi! các phần mềm ko cần thiết thì chưa xoá dc! nếu bản này cộng với bản của bác Manhtu nữa thì ngon!

thienmabadao

bác cho e xin file cài Add Patch run của TTpod, giờ chỉ cài ttpod là chạy luôn dạng sis cám ơn bác cho s60v5

thienmabadao

bác cho e xin file cài Add Patch run của TTpod, giờ chỉ cài ttpod là chạy luôn dạng sis cám ơn bác cho s60v5

thienmabadao

mình đã lên goog tìm mà ko cài dc chỉ có Add Patch run của TTpod của bản CFW RM-697 V 22.0.007 C5-03 by Nikoabe của bạn có thể chạy dc thôi mình đã test tren con c5-03 của em gái mình mà mình xài 5233 chỉ vô dc cái ảnh là out ra mong bạn giúp gửi cho mình nha

nikoabe

Bạn gỡ bản cũ ra,xóa thư mục ttpod trên thẻ nhớ hoặc điện thoại, xong cài ttpod và path4run là ok