• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Anna cho Nokia 5800, 5530, 5230, N97Mini, C6-00, X6 kOoL sưu tầm sangbenh

hoangsonzen83

mình thấy màng hình chủ có 6 chấm tròn không biết là có thể kéo qua được 6trang như c6-01 không ta. nếu như được mình múc liền.;;);;):p

Luu_Tan_Vu

Topic này nên bị khoá lại vì chưa test mà post fw. Nên sửa lại thông tin để mọi người k hiểu lầm

sangbenh

Topic này nên bị khoá lại vì chưa test mà post fw. Nên sửa lại thông tin để mọi người k hiểu lầm

điện thoại đâu mà test cho hết nổi.chia sẻ là 9.tối ngày khoá khoá anh em lấy j ma thử...:D

Luu_Tan_Vu

điện thoại đâu mà test cho hết nổi.chia sẻ là 9.tối ngày khoá khoá anh em lấy j ma thử...:D
chỉ cần thử 1 cái là biết chứ gì. Nên sửa lại bài để mọi người k hiểu lầm

sangbenh

chỉ cần thử 1 cái là biết chứ gì. Nên sửa lại bài để mọi người k hiểu lầm
em ko sửa được.mod sửa dùm.tính để nguyên bản cho mọi người dễ tìm=D>

anhyeuemha115

Káj này cũg gjốg như các cfw thỳ phảj...thôj ổn định rồj! Nhưg mớj đầu cũg nhầm lẫn thật.. :(

shido_katori

Active Member
cứ tưởng cài Anna ai dè lại là CFW C6 ! làm mới đọc vô thót tim ! cũng may mà ko có 5230 RM-588, ko thì ta vô tình làm chuột bạch rồi ! :))

buonquahihi

các pzo mod quả symbian anna cho ae đi. máu quả cảm ứng đa điểm lắm rồi. mãi chưa thấy nokia update cho kon x6. nản

jack_hunter97

Mình nhớ da điểm chjp phải trên 500mhz mà 400 như bọn mình còn mơ mà đừng lo còn c6 và c5 mà có thể mai mốt c6 dc update giao diện s^3 và c5 thì được đa điểm hoặc gì đó ( chjp 600 mà phải có cái gì hay chú ) sau đó tách ra làm bản cook

shido_katori

Active Member
Mình nhớ da điểm chjp phải trên 500mhz mà 400 như bọn mình còn mơ mà đừng lo còn c6 và c5 mà có thể mai mốt c6 dc update giao diện s^3 và c5 thì được đa điểm hoặc gì đó ( chjp 600 mà phải có cái gì hay chú ) sau đó tách ra làm bản cook
C5-03 cảm ứng điện trở làm gì có đa điểm !

hdgv

Mình đang dùng CFW C6 X40 cho x6, thấy tương đối tốt. Bạn nào test bản Anna cho X6 này chưa? Cho ý kiến với nào.
Ẹc, đọc lai mấy trang trước thấy rồi, tưởng Anna thật... =))

we00159456

đề nghị mod lock topic này
treo đầu dê bán thịt chó
đây là diễn đàn công nghệ nha,không phải chỗ bán mì tôm đâu mà
hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa cho sản phẩm

hdgv

đề nghị mod lock topic này
treo đầu dê bán thịt chó
đây là diễn đàn công nghệ nha,không phải chỗ bán mì tôm đâu mà
hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa cho sản phẩm
=D> =D> =D> =D> =D>