• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Anna cho Nokia 5800, 5530, 5230, N97Mini, C6-00, X6 kOoL sưu tầm sangbenh

hoangphonghd

cái này cũng chỉ là CFW thôi ko phải s^3 đâu
nhớ ko nhầm trước cũng có người copy nguyên bộ từ ... sang pdaviet rùi

muforever0603

Mình cài bản này nhưng giờ máy k kết nối vào PC đc, ai biết chỉ giúp cái, mình dùng x6 00 :((

mada203

Test trực tiếp:
hình khởi động đẹp. fone chữ riêng biệt . Tắt phím Menu(trắng giữa). MOD Menu 4x4. Có Drawing , Ms.g ready, bàn phím QWERTY mini, nghe nhạc OK, có thêm widget email (Yh, Gm..) ko effects. RAM khởi động 45MB, ko có : memcheck, task kill, Rompatcher, TTpop. Khoá phím - gạc =))

secretboy_hvtc

bác chủ cho em hỏi................. link down die rồi ạ. sửa hộ em cái. bác nào dã có link down cho x6. cho em xin cái. yahoo em camapbien_1992 ạ

condayeutk2

link khác thế nào tớ chưa kiểm tra nhưng link x6 toàn link chết. Vả lại nó không giống hình quảng cáo đâu. Cái này do mấy thằng Indonesian cook từ CFW N97 đó mà. K nhanh mượt đc như CFW của mấy anh trong pdaviet đâu. Đừng thử làm gì tốn thời gian