• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for X6/5800 by sangbenh

nguyenvanhai88

tải 2 file này về rùi gải nén la flash ah.giải nén ra dc có 6 file mà bản gốc có những 9 file mà

nguyenvanhai88

anh sangbenh ơi chỉ cần down 2 file này về giải nén rùi dc 6 file rùi dùng 6 file đó flash ah,em flash mấy lân rùi toàn bị die thôi.anh hướng dẫn em với.thanks anh trc nhá.mà làm ra cái bản cook này lâu k vậy

nguyenvanhai88

anh thanh tùng ah.anh cũng có bản cfw cho x6 biều tượng anna ah.em đang dùng thì phải hiệu ứng cũng tuyệt lắm cảm ơn anh nhá.mà cho em hòi thế flash máy thì cần phải có 9 file để flash máy ah.khi mà chạy cfw thì mình có cần phải chạy cfw đùng phiên bản mình đang chạy k.ví dụ em dùng x6v40 thì phải dùng đúng bản cfw cho x6 v40 hả.còn nếu em dùng cfw x6v32 thì có chạy dc k vậy