• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for X6/5800 by sangbenh

bosscarrot

Cho mình hỏi cái Nghe nhạc đỉnh cao là gì thế bạn nhỉ? Chắc phải cần cài cái gì à.
Giờ mình muốn chỉnh cái Icon của phím xpress Music về giống bình thường có đc ko bạn? Cảm ơn bạn nhá

sangbenh

Cho tớ hỏi chút
Tớ đang dùng X6, Khi mình jaf thì mình chép file Rofs 2 vào core X6 rồi jaf hay có cần đổi tên gì không, sao thấy tên lại quá vậy.
Thanks

đổi tên lại mới dc nhe bạn

Cho mình hỏi cái Nghe nhạc đỉnh cao là gì thế bạn nhỉ? Chắc phải cần cài cái gì à.
Giờ mình muốn chỉnh cái Icon của phím xpress Music về giống bình thường có đc ko bạn? Cảm ơn bạn nhá

cài imelo và ttpot để tận hưởng nhe

haikendy

bản x6 trượt mở khoá khi flash xong ko pải là bản như trên hình.bản trên sau khi flash thì sóng mạng là 3.5g,ko có conversation,trình nghe nhạc bị lỗi vào rồi ko thoát đc,phải dùng phím cứng,wiget thông báo cuộc gọi nhỡ ko hoạt động,trong tool có 2 btswitch...và 1 số lỗi nhỏ khác chắc bạn sangbenh up nhầm rồi.

12345qazw

Mong bác sớm làm bản x6 ver 40. mà làm thì bác làm icon 4x4 nhé. nhìn đẹp hơn icon 3x4 nhiều. đang đợi bác cook. thanks

chipheoc6

SanhBenh ơi có thể rename ros2 của bạn+core x6v40 để flash cho x6v40 dc k?:(hix,mình hí hoái up FW len 40 mất rùi nên hok dam flash bản v32 này nữa:-??

rua1004

bác giúp e

bác hướng dẫn e cách đổi chữ ở phần mở khóa với.. cái trượt để mở ấy :D và phần thay biểu tượng khác cho thanh media bar cảm ứng, e muốn thay biểu tượng khác vào... mong bác giúp cho :)

sangbenh

bác hướng dẫn e cách đổi chữ ở phần mở khóa với.. cái trượt để mở ấy :D và phần thay biểu tượng khác cho thanh media bar cảm ứng, e muốn thay biểu tượng khác vào... mong bác giúp cho :)

truoct thay ở đây PopupClock.rXX

sangbenh

Icon nửa mùa quá!Đồng bộ đi bạn ơi!

sangbenh

nói chung bạn nghĩ nó là gì thì nó là đó vì nó phối hợp với nhau mà.

thj3ugj4bs

thằng này trả lời cộc lốc không có đầu có đuôi .tý tuổi đã ti toe nên toppic cũng chỉ đến vậy

sangbenh

thằng này trả lời cộc lốc không có đầu có đuôi .tý tuổi đã ti toe nên toppic cũng chỉ đến vậy

ở đâu ra mà thằng này thằng nọ cộc lốc cốc lọc .có đầu có đuôi quá nhỉ.=))=))=))