• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for X6/5800 by sangbenh

thj3ugj4bs

ông đó .mọi người hỏi thì nói có đầu đuôi tý.tôi rất khâm phục người có tài .nhưng phỉa khiêm tốn thì mới dc việc .góp ý vậy thôi
ở đâu ra mà thằng này thằng nọ cộc lốc cốc lọc .có đầu có đuôi quá nhỉ.=))=))=))

sangbenh

ông đó .mọi người hỏi thì nói có đầu đuôi tý.tôi rất khâm phục người có tài .nhưng phỉa khiêm tốn thì mới dc việc .góp ý vậy thôi

ở đâu ra mà có đuôi có đầu.=))=))

yd1

bác Sangbenh oi,cho e hỏi ạ,làm sao để có hỗ trợ đa màn hình như belle ạ?

yd1

ko hiểu lắm .nhưng bạn có thể xài mod của pro ngoan ý

Cảm ơn bác Sangbenh, ý em là làm sao để có thể tạo ra nhiều màn hình chủ giống như của belle để có đưa nhiều widget và có thể tự do thay đổi kích thước và vị trí các widgets như đồng hồ, email, music playe...được không ạ...Em dùng X6 ạ

Chỉnh sửa cuối:

ruby10

Cảm ơn bác Sangbenh, ý em là làm sao để có thể tạo ra nhiều màn hình chủ giống như của belle để có đưa nhiều widget và có thể tự do thay đổi kích thước và vị trí các widgets như đồng hồ, email, music playe...được không ạ...Em dùng X6 ạ
Khi nào s60v5 update đc fw belle thì mới làm đc như vậy bạn ạ :D, belle ở đây chỉ là những kí tự thôi, chức năng thì vẫn là v5 mà.

vcoin1000

Bác bào có dữ liệu ovimap 3.06 mà có hỗ trợ chế độ vệ tinh không?Em tải dữ liệu ovimap 3.06 mà ỏ đâu cũng chỉ có chế độ bản đồ thôi àk!!Thanks

nguyenvanhai88

mấy pro ơi thế down cái này về rùi có phải down cái thêm cái nào nữa k vậy.mình thấy mấy file chạy lại phần mêm ít nhất cũng phải hơn trăm mb mà.mình hơi gà nhưng thích công ngệ.xin mấy pro chỉ cho

nguyenvanhai88

cin gửi lời cảm ơn tới tất cả anh em tạo ra sản phẩm này nhá.vì một việt nam công ngệ cao.cho mình hỏi tí.thế mình có thể tự dịnh thuật phần mềm mình ưa thích sàn tiếng việt k nhỉ.em muốn nói cách đơn giản thui đây.chứ nếu viết mã lệnh thì em chịu.ai có bài viết thì cho mình xin nhá

nhuquynh882006

Mình chạy bản FW này máy tự sập nguồn, không biết ai có bị lỗi giống mình hay không chỉ dùm cách khắc phục với . thank

nguyenvanhai88

cái bản này mình hok có chạy dc.mà ai biết cách cho ứng dụng mình cài đặt ra màn hình k nhỉ ơ anna.

nguyenvanhai88

anh sang ơi em dùng x6 mà plash mấy lần rùi mà k thể nào chạy dc.máy k khởi động dc.rùi sập luôn.cái phiên bản này thế nào ấy nhỉ