• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for X6/5800 by sangbenh

phamtiendt1982

sao lại ko có nhỉ:(

bạn hãy lướt web = operamini sẽ thấy.

duongdung151

ban nay dung cho 5230 dk ko bac.chua co symbian ana cho s60v5 (n5230....) a.bac nào biet tra loi gium e cai nha.may e dung cham
dang muốn nâng cấp fw.thank cac bac nhìu

duyvh1712

mình thấy những bản trước của sang thì những widget màn hình đều full tv, còn bản này thì là engl nên mình mới nói thế, chứ mình rất kết những bản của sang. luôn tiện đây mình nhờ sang giúp giùm mình một vấn đề nha, không biết tại sao con 5800 của mình lúc trước thì Jaf bản nào cũng được, nhưng dạo này chỉ Jaf được những bản cook nào có 6 file thôi, còn những bản cook nào có 7 file (tức là có file rofs3) thì không Jaf được, kể cả FW gốc cũng vậy, đều báo lỗi như nhau

...................
Sending CMT HASH for SOS*UPDAPP
Sending CMT HASH for SOS*ENO
Sending CMT HASH for SOS*DSP0
Sending CMT HASH for SOS*ISASW
Sending CMT HASH for SOS+CORE
Sending CMT HASH for SOS+ROFS1
Error sending cmd data...
Error sending cmd data...
Error writing cmt...

mình đã kiểm tra rất kỹ rồi, bản Jaf và bản FW bình thường, lúc Jaf 4 nút xanh vẫn sáng, không biết tại sao nữa, mong được sự chỉ giúp và hướng dẫn của sang và các bạn.
chân thành cảm ơn!

kaothenhi

làm gì khi chưa jaf mà phát biểu thế bạn.bạn đăng ở trong quá khứ hả:D
Hix có sao mình nói vậy thôi. Đang dùng bản của bạn, thấy như thế thì chụp lại thôi. Muốn đóng góp ý kiến cũng k được sao?

ruby10

bản của sang dùng thỳ yên tâm rồi, font android vầy đẹp nè :D perfect :">

Chỉnh sửa cuối:

sangbenh

bạn thử tham khảo mod belle của nhockfc thế nào,nhockfc chỉ edit phần symbol thôi chứ không edit kí tự như $,~ nên không bị lỗi như của bạn đâu

bạn có tham khảo của mình không.:D

tiendaothp

Làm sao thay đổi nội dung chữ trên thanh trượt mở khóa vậy Sangbenh! Có mod xóa chữ không hà, hỏng thay đổi chữ được!

spunior

có mod đổi bluetooth trên media bar thành cảm biến xoay k bạn. cho mình xin di

jimmyctho

mình download về hack cho 5800 thì khi up nó hiện lên file corrupted!!:-? bạn kiểm tra lại file dùm mình nha. mình lấy mở khóa nhấn.

ttvnth

Cho tớ hỏi chút
Tớ đang dùng X6, Khi mình jaf thì mình chép file Rofs 2 vào core X6 rồi jaf hay có cần đổi tên gì không, sao thấy tên lại quá vậy.
Thanks