• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW v21.0.003 for C5-03 by manhtu and Navigation bar Belle by wangsang1104 update

ko0lz96

còn cái menu style bác dùng đc ko
có nhiều ứng dụng mình cài đều đc nhưng mà click vào icon mãi vẫn ko thể vào để dùng app đc :(

giacmobennguoi

cái belleshell ver 22 vẫn dùng đc mà.tôi đqng dìng này!
Sao bạn dùng được hay vậy. Mình cài đầy đủ qt rùi mà khi ấn vào icon belleshell thì nó cứ đơ ra.

ko0lz96

cái belleshell ver 22 vẫn dùng đc mà.tôi đqng dìng này!
bạn dùng bản CFW hay là chỉ hack thôi vậy
mình đang gặp 1 vấn đề là mỗi khi mở máy lên là nó lại hỏi có cắm tai nghe k
chả hiểu sao lại bị vậy
trc' dùng bản v22 thì vẫn dùng đc....1 thời gian sau khi cài lại CFW v22 thì....buồn ko tả nổi :((

zackpro01

mình đang dùng cfw do bạn nikoabe post.cái belle shell dùng được nhưng ngốn ram kinh khủng.còn mở máy lên mà hỏi cắm tai nghe thì mình không bị.nói chung bản cook đó khá ổn.

ko0lz96

cho mình hỏi
mình đang dùng v22 mà muốn xuống v21 thì mình cài v12 rồi chạy v21 đc k :D

piglove9x

mới flash xong thì sài đc bình thường nhưng khi *#7370# lại bị đen màn hình khi gọi là sao z bác

Chỉnh sửa cuối:

ko0lz96

cái máy mình chả hiểu sao bị cái lỗi
cứ tắt máy bật lên là nó hỏi có dùng tai nghe ko
*#7370# rồi vẫn bị
cài CFW khác vẫn bị @@

piglove9x

chạy đi chạy lại vẫn quay lại bản của bác manhtu
sao em kết hợp rofs 2 của bác wangsang vẫn bị đen màn hình thế sao chảng ai quan tam mà giải đáp giùm với hay chỉ mình em bị

manhtu

Về cơ bản file core là giống nhau.
Trong khi có thể thêm file nào đó vào core nên khi kết hợp giữa các bộ với nhau sẽ gây lỗi.

piglove9x

tk bác nhé
sài bản của bác cũng khá ổn rồi hi
đang đợi bác mod cái này

rofs2 Ver 21
http://www.mediafire.com/?g67qwp9tiv1xrhm

Chỉnh sửa cuối: