• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW v21.0.003 for C5-03 by manhtu and Navigation bar Belle by wangsang1104 update

duy_ke_1994

Mấy anh cho e hỏi muốn kết hợp rosf2 vao cfw minh chỉ viêc down rosf2 vê chep vao cfw rôi flash hay phai làm thế nao.e mới học flash m0ng m0j người giup e !

top10ten

Cần júp đỡ : tình hình là mình có con c5_03 đã flas fimware của bác manhtu v21.0.003 . Tự nhiên mấy hôm nay mình cắm cap usb vào máy ko nhận , mình đã thử cap usb khác nhưng cũng ko đc . Có ai biết là làm sao ko ? Júp mình với . Ko nhận cap thì làm sao flas đc fw mới đây ? Hjxhjx

manhtu

Cần júp đỡ : tình hình là mình có con c5_03 đã flas fimware của bác manhtu v21.0.003 . Tự nhiên mấy hôm nay mình cắm cap usb vào máy ko nhận , mình đã thử cap usb khác nhưng cũng ko đc . Có ai biết là làm sao ko ? Júp mình với . Ko nhận cap thì làm sao flas đc fw mới đây ? Hjxhjx

Nếu flash xong mà vẫn nhận cable thì là bình thường, còn đến giờ mà không nhận thì là do trong quá trình sử dụng thôi. Thử cắm sang pc khác xem.

top10ten

Nếu flash xong mà vẫn nhận cable thì là bình thường, còn đến giờ mà không nhận thì là do trong quá trình sử dụng thôi. Thử cắm sang pc khác xem.

Mình đã cài lại win luôn cả pc của mình rồi mà cũng ko đc . Lúc chước khi cài lại win của pc thì cắm vào máy tính vẫn nhận . Nhưng phần mềm pcsuite ko nhận . Jờ cài lại win thì chẳng nhận j nữa . Jờ muốn flas lại cũng ko đc nữa . Hjx

nikoabe

Bạn xem đã cà pc suite chưa,và xem chế độ kết nối là pcsuite hay ổ đĩa chung,ngoài ra bạn mượi 1 day cable khác để kiểm tra xem

xezicuong

nhattoan25 Gửi link cho mình lại rofs2 ver 22 nha, có mod giống như ver của bác manhtu tks bạn
mail:cuongxezi@gmail.com

Chỉnh sửa cuối:

thecong260282

ban nao cho minh hoi ti, minh muon flash ban nay cho con C5-06 Rm-816 co duoc khong vay,tim mai maf ko thay cfw nao cho c5-06. thank ban truoc

thecong260282

chan nhi, minh tim mai ma ko thay ban cfw nao cho c5-06 ca,con nay chan moi camera , cung la 2.0 nhung con 5233 hon han, ban nao biet cfw cho c5-06 chi minh voi nhe

LoiPT

chan nhi, minh tim mai ma ko thay ban cfw nao cho c5-06 ca,con nay chan moi camera , cung la 2.0 nhung con 5233 hon han, ban nao biet cfw cho c5-06 chi minh voi nhe
sử dụng mod trên diễn đàn tự làm 1 bản bạn ơi :)

thecong260282

tu lam duoc thi minh da lam roi.chi biet bung rosf2 ra rui cho vai mod vao thoi ,con lam ban cfw thi chac khong lam duoc .so die may lam.
kata biet lam co the lam giup minh duoc khong ,thank ban truoc

thecong260282

giup minh con c5-06

tu lam duoc thi minh da lam roi.chi biet bung rosf2 ra rui cho vai mod vao thoi ,con lam ban cfw thi chac khong lam duoc .so die may lam.

LoiPT

mình giúp bạn phần nào thôi chứ không có thời gian, C5-06 giờ chưa có CFW chỉ cook FW gốc thôi.

bui_thanh_nam

làm thế nào đẻ có thanh navbar belle vậy bác ??? dùng tool nào?bác mod hộ em con c5-06 rm-816 có thanh navbar như vậy với

vanbinh1988

thanks bạn!

bác có thể cho mình xin cái file belle riêng đc ko ko thì bác dùng cái belle của ai vậy mong bạn trả lời sớm ko như bác manhtu pm hoài ko thấy hồi âm

bạn ơi mình còn gà lắm minh đang xai c5-03 minh ko biết cách hack len symban belle như bạn nói, bạn ơi, có thể cài bằng điện thoại ko? nếu dc bạn gửi mail cho mình nhé ! đây là mail của mình:vanbinh1810@gmail.com