• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

test thử thấy tốt quá nhanh và mượt hơn svip của mình nhiều nên mình k cần cook nữa vì cook cũng k ai xài tập trung vào học thôi, có thời gian se fix mấy lỗi kia 2 9 rảnh có thể sẽ update. bản nay tốt hơn svip nhiều đó pin rất trâu ram cũng ổn nữa. mọi người k sợ k có fw để xài rồi

mjnha9

to unlock khi khóa rồi có tự quay màn hình không bạn
nó không tự quay thì khi mình khóa nằm ngang mà để đứng lên thì vẫn nằm ngang mà nếu quay thì bi mât 1 nữa màn hình

mjnha9

test thử thấy tốt quá nhanh và mượt hơn svip của mình nhiều nên mình k cần cook nữa vì cook cũng k ai xài tập trung vào học thôi, có thời gian se fix mấy lỗi kia 2 9 rảnh có thể sẽ update
vẫn có cơ hội test của bạn chứ

Luu_Tan_Vu

vẫn có cơ hội test của bạn chứ
học hành mệt quá điên đầu luôn hên xui thôi hà, rảnh thì sẽ cố làm mà fw tốt thế này thì đòi hỏi chi nhiều trời vì cũng chỉ xài được 1 fw thôi

iph0ne

chất lượng nghe nhạc hơn c6 ko ThanhTungHT . mình thấy cái hình bàn phím qwerty ở trên ko phải sym^3:-?

Jay_Chou

Active Member
Chắc là tớ sẻ cập nhật Mod Icon N8 cho mọi người ! Icon chỉ thay thế là Ok mà ^^ Dùng Mod Icon N8 N97 mini V30 của Binh24 nhé !

ok. thấy n8 đẹp hơn :D thế tý rảnh ném qua trước cho tớ nhé. :D

anhyeuemha115

Tung hướng dẫn mình cái...sao cái cột sóng luôn luôn 3.5G vậy
khi mình bật 2G vẫn hiện 3.5G.....dùng 5230

ThanhTungHT

Active Member
Tung hướng dẫn mình cái...sao cái cột sóng luôn luôn 3.5G vậy
khi mình bật 2G vẫn hiện 3.5G.....dùng 5230

Cái đấy chỉ là Icon mà bạn ! Tức là Fake thôi ! :)

chất lượng nghe nhạc hơn c6 ko ThanhTungHT . mình thấy cái hình bàn phím qwerty ở trên ko phải sym^3:-?

Chất lượng nghe nhạc hay ! Trở lại với Qwerty thường.Nếu muốn dùng N8 thì tách ra từ bản Test !

ThanhTungHT cho link bộ rule tắt đèn phím nha !

Có ở #2 rồi bạn !

Status
Không mở trả lời sau này.