• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenlang90

troi ơi topic nóng wa ,đúng là thanh tùng làm anh em đợi lâu wa mà
cái này ong cho mod fix bt vào lun chưa vậy

bente402

Mai tar sẽ test..flash bản cuối xong nghỉ...đợi thời cơ chín mùi thì paipai em 5233 lun.hehe

bente402

Sặc..đang xài 03 nhanh như cái máy rồi..hi..ủng hộ anh Tùng bản cuối,khi nào qua droid rủ em với nhé.hehehe

bente402

lên ăn roi hở bạn....tính mua con bn???

tính mua em galaxy mini or em galaxy Y sắp ra..tầm tiền sv mình khoản nhju đó thôi..hic..thấy mấy em n0kia 500,600 cũng mê mà gjá chát quá trên 4m5 nên trèo ko nổi...

ThanhTungHT

Active Member
tính mua em galaxy mini or em galaxy Y sắp ra..tầm tiền sv mình khoản nhju đó thôi..hic..thấy mấy em n0kia 500,600 cũng mê mà gjá chát quá trên 4m5 nên trèo ko nổi...

Con mini ấy a ko kết lắm... Nhưng Sinh Viên dùng thế là ngon rồi.Đợi lúc nào có xiền.Thì mơ tới con cao hơn.Nokia 500,600.... Mua nó cẩn thận có ngày Nokia ko hỗ trợ nữa thì mệt... >:)

là khi nào vậy tùng, sao bạn biết sắp tới có mod mới hay vậy^^

Còn nhiều Mod nữa mà dan-av và binh24 đang làm... Chờ đợi thời gian sắp tới... VD Mod Qwerty của Bella chẳng hạn ;;)

NHANHAO84

Tùng chỉ cách add thêm trình 3D photo browser vào menu xem ảnh mặc định nhe. Thanks nh!

bente402

Con mini ấy a ko kết lắm... Nhưng Sinh Viên dùng thế là ngon rồi.Đợi lúc nào có xiền.Thì mơ tới con cao hơn.Nokia 500,600.... Mua nó cẩn thận có ngày Nokia ko hỗ trợ nữa thì mệt... >:)

Còn nhiều Mod nữa mà dan-av và binh24 đang làm... Chờ đợi thời gian sắp tới... VD Mod Qwerty của Bella chẳng hạn ;;)

thế anh mua c0n gì?? p500 hả..ý là mini thôi mà em mún khóc ròng rồi đây..bán em nokia bù 2m mới dc đó..thôi kệ,trải nghiệm droid.sắp chín mùi rùi.hehe

Status
Không mở trả lời sau này.