• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Nhà bác làm ơn up lên đầu cho bà con nhờ nhá! :D Có gì mới là phải lên #1 chứ ai lại để nó ở chỗ này!

Đây là file tăng độ âm sắc cho trình nghe nhạc... Lần ra bản final mình sẻ cho vào.. Thấy bạn quan tâm đến vậy .. mình ưu ái... :))
................................... Lấy rùi là thôi nhé... Bí mật mà ... ^^

Chỉnh sửa cuối:

anhphu18

mai có bản final rùi, hóng thôi, tùng cho xin mod bàn phim gốc đi, cho vào có lỗi j k vậy

ikarus_0209

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Chẳng thấy ưu ái riêng chỗ nào hết á :( Public thế này thì gọi gì là "ưu ái"...
Mà cụ thể là thay đổi ntn chứ nói chung chung thế thì...

Cho vào Rofs2 thôi bạn.. Ak .. Bạn xóa cái trích dẫn phía trên dùm mình nhé... File này... Mình chưa thể tiết lộ đc.. Mong bạn thông cảm..

ikarus_0209

Cho vào Rofs2 thôi bạn.. Ak .. Bạn xóa cái trích dẫn phía trên dùm mình nhé... File này... Mình chưa thể tiết lộ đc.. Mong bạn thông cảm..

:)) chắc có lỗi phải ko :-?, mềnh đã nhanh tay bợ về rồi :D, mà khi nào ra bản final vậy tùng, để mềnh còn tính sem là chờ hay nghịch đây?

ThanhTungHT

Active Member
lúc này thấy họat động cật lực nhỉ, mod đây

Cật lực gì đâu.. Tranh thủ nghỉ trưa vào spam với a e cho vui.. Nhân tiện theo dỏi topic luôn...
:)) chắc có lỗi phải ko :-?, mềnh đã nhanh tay bợ về rồi :D, mà khi nào ra bản final vậy tùng, để mềnh còn tính sem là chờ hay nghịch đây?
Ko phải lỗi đâu bạn... Tránh tình trạng mang về,đổi tên và bảo là của mình...

anhphu18

vurain chia sẻ mod tăng tốc máy như vũ bão của bản photon cho tùng để bản final của tùng hoàn thiện hơn đc ko

Luu_Tan_Vu

vurain chia sẻ mod tăng tốc máy như vũ bão của bản photon cho tùng để bản final của tùng hoàn thiện hơn đc ko

mình k cook nữa nên cũng k còn mod nữa xoá hết rồi còn đâu, để dung lượng tải phim và truyện xem cho đỡ chán vì hết cook rồi, mình thì nhận xét thế này, các fw của tung rất tốt nhưng chưa hoàn hảo

ikarus_0209

luôn ủng hộ tùng hết mình :D, vs cái tắt đèn phím cứng đó mình down về mở ra thấy folder private/rule mà trong rfos 2 mềnh ko thấy có folder đó thì biết cho vào chỗ nào @@

ThanhTungHT

Active Member
k chừng 2 tháng nữa có kq tốt đẹp đó. k chừng lên ngang thằng đó luôn

Ko bàn tới chuyện này... Vì đây là việc khác... Ko liên quan tới CFW... Lên được thì tốt... Ko lên được thì vẫn giúp đỡ a e như bình thường.. Stop nha...
"Hiện tại có 17 người xem chủ đề này (8 thành viên và 9 khách)" luôn ủng hộ tùng hết mình :D, vs cái tắt đèn phím cứng đó mình down về mở ra thấy folder private/rule mà trong rfos 2 mềnh ko thấy có folder đó thì biết cho vào chỗ nào @@

Làm theo # 279 trang 28 nhé...

funnyclock

sau vài ngạy test ,mình cực kì thix bản này ,pin khá trâu ,mình xài GPRS liên tục từ 7h ság đến 10h tối mới hết pin ,pin trâu thật
Phét nặng nè! :D nhà này lướt web mãi rồi, 3G với GPRS chẳng chênh nhau tới 1 tiếng đâu! Cái duy nhất quyết định là tần suất, thời gian và lưu lượng trao đổi dữ liệu tới sever thôi!
Nhà này xài 3G lướt web với tần suất cao và liên tục thì không trụ nổi quá 4,5 đến 5 tiếng (ngồi ở trường những lúc 6 tiết nghỉ buổi trưa): lướt web liên tục bằng Opera Mini, load hình chất lượng cao nhất, không stream video, đơn giản là chỉ nhấp và nhấp điên rồ! (cấm suy nghĩ bậy bạ ^^!) :D
Nhà đó được ... 15h thì chắc chắn khả năng "vắt" còn kém =))
PS: xóa quote rồi đó, ai biểu không PM mà lại public lên! :D Nhà này vác về rồi, chiều nghịch...
Bữa trước cứ sợ flash, nhưng 3 ngày vừa rồi làm đến cả 15 lần mà chẳng có cảm giác tội lỗi gì với em nó! Hóa ra rào cản tâm lí là một vấn đề lớn với các bạn mới chơi CFW! :D:D:D

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.