• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

LeKhangAn

Mình cũng bị là do trong rofs vẫn còn mặt dù ko xài đc, vị vậy bác Tùng bản final nhớ xoá photo broweser.mif nhé :D
O lala vậy đành làm hòn vọng phu chờ Final *_*
Bac tùng fix dum lỗi này dùm nha bác
Đại diện 1000 anh em sử dụng CFW của bác
Thansk bác lần nữa nút thansk bi hư roài A'

hucu

Member
em đang dung con 5233 màu đen,FW V40 muốn chuyển lên V50 và flash FW n97 mini này luôn thì phải copy những file nào, và trình tự làm như thế nào. Em còn mới nên gà lắm, mong các anh em hướng dẫn giúp em

Jay_Chou

Active Member
em đang dung con 5233 màu đen,FW V40 muốn chuyển lên V50 và flash FW n97 mini này luôn thì phải copy những file nào, và trình tự làm như thế nào. Em còn mới nên gà lắm, mong các anh em hướng dẫn giúp em

down File Core ở trên, rồi thích Anna Swype to unlock hay n8 Swype to unlock thì down về. giải nén. bỏ tất cả mấy file đó vào C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625 rồi flash

Không làm được tớ làm giúp cho ^^

ThanhTungHT

Active Member
Tùng cho mình hỏi Flash xong rồi , mình cài phần mềm trình quản lý Nokia file Broweser . Nó báo không thể cài đặt !phần mềm này có sẵn , mà thực tế là không có icon Broweser trong ứng dụng của máy vậy . có cách nào để cài đặt được ừng dụng này không Tùng ! mình cần sử dụng nó lắm mà cài đặt nó cứ báo lỗi
Thansk bác trước

Nokia file browser... Đã tích hợp trong Rofs2 rùi mà... cài đặt thêm làm gì đó... Đấy chính là Quản lý tập tin.Ak còn photobrower thì hình như là chưa xoá... Cứ nghĩ tới việc xoá bằng tay thì hơi ngại...

thuthuytq

thank anh. thanh menu lại là 3 cột. nhìn k đẹp mắt bằg 4 cột cái này chỉnh đc k ạh

nhaylau321

Nokia file browser... Đã tích hợp trong Rofs2 rùi mà... cài đặt thêm làm gì đó... Đấy chính là Quản lý tập tin.Ak còn photobrower thì hình như là chưa xoá... Cứ nghĩ tới việc xoá bằng tay thì hơi ngại...

Thanks rồi đó xoá giùm photobrower.mif giùm em nha :D

ThanhTungHT

Active Member
Ngày mai ra bản Final nhé...Đấy là mình báo trước như thế..Nhưng lỡ có việc đột xuất...

Status
Không mở trả lời sau này.